Divi 4.24.1 - en to fil translation catalogue (1089 entries)

en:  Enable canonical URL's
fil: I-enable ang canonical na URL's

en:  Enable custom title
fil: I-enable ang custom na pamagat

en:  Enable meta description
fil: I-enable ang paglalarawan ng  meta na tag

en:  Enable meta keywords
fil: I-enable ang mga meta na keyword

en: %1$s Columns
fil: %1$s mga Column

en: %1$s could not be displayed.
fil: Hindi maipakita ang %1$s.

en: %d Items
fil: %d Mga Item

en: %d Layout Packs
fil: %d Mga Layout Pack

en: %d Layouts
fil: %d Mga Layout

en: %d Modules
fil: %d Module

en: %d Page
fil: %d Pahina

en: %d Pages
fil: %d Pahina

en: %d Reviews
fil: %d Review

en: %d Row
fil: %d Hilera

en: %d Rows
fil: %d Mga hilera

en: %d Sales
fil: %d Benta

en: %d Section
fil: %d Seksyon

en: %d Sections
fil: %d Seksyon

en: %d Total Layouts
fil: %d Kabuuang Mga Layout

en: %s Name
fil: %s Pangalan

en: %s Theme Options
fil: %s Mga Opsyon ng Theme

en: &laquo; Older Entries
fil: &laquo; Mga Mas Lumang Entry

en: + Add One More Tab
fil: + Magdagdag ng Isa Pang Tab

en: 0 Comments
fil: 0 Komento

en: 0 comments
fil: 0 Komento

en: 1 Comment
fil: 1 Komento

en: 1 comment
fil: 1 Komento

en: 404 Not Found
fil: 404 Hindi Nahanap

en: <div class="updated"><p>This is a fresh installation of %1$s theme. Don't forget to go to <a href="%2$s">ePanel</a> to set it up. This message will disappear once you have clicked the Save button within the <a href="%2$s">theme's options page</a>.</p></div>
fil: <div class="updated"><p>Ito ang pinakabagong installation ng %1$s na theme. Huwag kalimutang pumunta sa <a href="%2$s">ePanel</a> upang i-set up ito. Mawawala ang mensaheng ito sa oras na i-click mo ang button na I-save na nasa <a href="%2$s">page ng opsyon ng theme</a>.</p></div>

en: <em>Before you can receive product updates, you must first authenticate your Elegant Themes subscription. To do this, you need to enter both your Elegant Themes Username and your Elegant Themes API Key into the Updates Tab in your theme and plugin settings. To locate your API Key, <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/api/" target="_blank">log in</a> to your Elegant Themes account and navigate to the <strong>Account > API Key</strong> page. <a href="https://www.elegantthemes.com/documentation/divi/update-divi/" target="_blank">Learn more here</a></em>. If you still get this message, please make sure that your Username and API Key have been entered correctly
fil: <em>Bago ka makatanggap ng mga update sa produkto, dapat mo munang i-authenticate ang iyong subscription sa Elegant Themes. Upang gawin ito, kailangan mong ilagay ang iyong Username ng Elegant Themes at ang iyong Elegant Themes API Key sa Tab ng Mga Update sa iyong mga setting ng tema at plugin. Upang mahanap ang iyong API Key, mag- <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/api/" target="_blank">log in</a> sa iyong Elegant Themes account at mag-navigate sa <strong>Account > API Key</strong> na pahina. <a href="https://www.elegantthemes.com/documentation/divi/update-divi/" target="_blank">Matuto pa dito</a></em>. Kung makukuha mo pa rin ang mensaheng ito, pakitiyak na nailagay nang tama ang iyong Username at API Key

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
fil: <span class="meta-nav">&larr;</span> Mas Lumang Komento

en: About
fil: Tungkol sa

en: About %s seconds remaining
fil: Mga %s segundo ang natitira

en: About Me
fil: Tungkol sa Akin

en: Access Your %s From Any Website
fil: I-access ang Iyong %s Mula sa Alinmang Website

en: Active Link Color
fil: Aktibong Kulay ng Link

en: Active Primary Menu Link Color
fil: Kulay ng Link Active Primary Menu

en: Add Author Bio
fil: Magdagdag ng Author Bio

en: Add Background Color
fil: Magdagdag ng Kulay ng Background

en: Add Button Icon
fil: Icon para sa Add Button

en: Add ET Box
fil: Magdagdag ET Box

en: Add ET Button
fil: Magdagdag ET Button

en: Add ET Learn more block
fil: Magdagdag ET Learn more block

en: Add ET Tabs
fil: Magdagdag ET Tab

en: Add Element
fil: Magdagdag ng Element

en: Add From Library
fil: Idagdag Mula sa Library

en: Add New Category
fil: Magdagdag ng Bagong Kategorya

en: Add New Cloud Category
fil: Magdagdag ng Bagong Kategorya ng Cloud

en: Add New Cloud Tag
fil: Magdagdag ng Bagong Cloud Tag

en: Add New Layout
fil: Magdagdag ng Bagong Layout

en: Add New Pack
fil: Magdagdag ng Bagong Pack

en: Add New Tag
fil: Magdagdag ng Bagong Tag

en: Add New Theme Options
fil: Magdagdag ng Bagong Mga Opsyon sa Tema

en: Add Theme Options
fil: Magdagdag ng Mga Opsyon sa Tema

en: Add To Categories
fil: Idagdag sa Mga Kategorya

en: Add To Divi Cloud
fil: Idagdag Sa Divi Cloud

en: Add To Favorites
fil: Idagdag sa mga Paborito

en: Add To Tags
fil: Idagdag Sa Mga Tag

en: Add a Tooltip Text
fil: Magdagdag ng Text para sa Tooltip

en: Add code to the < body > (good for tracking codes such as google analytics)
fil: Magdagdag ng code sa < body > (mabuti para sa pagta-track ng mga code gaya ng Google Analytics)

en: Add code to the < head > of your blog
fil: Magdagdag ng code sa < head > ng iyong blog

en: Add code to the bottom of your posts, before the comments
fil: Magdagdag ng code sa ibaba ng iyong mga post, bago ang mga koment

en: Add code to the top of your posts
fil: Magdagdag ng code sa itaas ng iyong mga post

en: Added Context
fil: Idinagdag na Konteksto

en: Adsense Code
fil: Code ng Adsense

en: Advanced Settings
fil: Mga Advanced na Setting

en: Agency About Page
fil: Pahina Tungkol sa Ahensya

en: Agency Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng Ahensya

en: Agency Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Ahensya

en: Agency Home Page
fil: Home Page ng Ahensya

en: Agency Landing Page
fil: Landing Page ng Ahensya

en: Agency Portfolio Page
fil: Pahina ng Portfolio ng Ahensya

en: Agency Pricing Page
fil: Pahina ng Pagpepresyo ng Ahensya

en: All
fil: Lahat

en: All Divi users can store up to %s items to their Divi Cloud for free. To save more items to your cloud and unlock unlimited storage, upgrade your Divi Cloud membership today. If you build Divi websites for a living, Divi Cloud is an awesome add-on and an amazing time saver. You are going to love it!
fil: Lahat ng user ng Divi ay makakapag-imbak ng hanggang %s na mga item sa kanilang Divi Cloud nang libre. Para mag-save ng higit pang mga item sa iyong cloud at mag-unlock ng walang limitasyong storage, i-upgrade ang iyong membership sa Divi Cloud ngayon. Kung gagawa ka ng mga website ng Divi para mabuhay, ang Divi Cloud ay isang kahanga-hangang add-on at isang kamangha-manghang time saver. Magugustuhan mo ito!

en: All Theme Options
fil: Lahat ng Opsyon sa Tema

en: Any code you place here will appear in body section of all pages of your blog. This is usefull if you need to input a tracking pixel for a state counter such as Google Analytics.
fil: Anumang code ang ilagay mo dito ay lalabas sa pangunahing seksyon ng bawat page ng iyong blog. Kapaki-pakinabang ito kung kailangan mong maglagay ng isang pixel sa pagta-track para sa counter ng katayuan gaya ng Google Analytics.

en: Any code you place here will appear in the head section of every page of your blog. This is useful when you need to add javascript or css to all pages.
fil: Anumang code ang ilagay mo dito ay lalabas sa unahang seksyon ng bawat page ng iyong blog. Kapaki-pakinabang ito kapag kailangan mong magdagdag ng JavaScript o CSS sa lahat ng page.

en: Any code you place here will be placed at the bottom of all single posts. This is useful if you are looking to integrating things such as social bookmarking links.
fil: Ang anumang code na iyong inilalagay dito ay ilalagay sa ilalim ng lahat ng mga single post. Ito ay kapaki-pakinabang kung ikaw ay naghahanap upang pagsamahin ang mga bagay tulad ng mga social bookmark link.

en: Any code you place here will be placed at the top of all single posts. This is useful if you are looking to integrating things such as social bookmarking links.
fil: Anumang code ang ilagay mo dito ay ilalagay sa itaas ng lahat ng post. Kapaki-pakinabang ito kapag pinaplano mong isama ang mga bagay gaya ng mga link ng social bookmarking.

[ctx: Apply layout to the page]
en: Use This Layout
fil: Gamitin ang Layout na Ito

en: Archives
fil: Mga Archive

en: Are You Sure?
fil: Sigurado ka ba?

en: At Least
fil: Kahit na

en: Authentication Required
fil: Kinakailangan ang Authentication

en: Author
fil: May-akda

en: Author Image URL
fil: URL ng Larawan ng May-akda

en: Auto
fil: Awtomatiko

en: Auto Speed
fil: Awtomatikong Bilis

en: Automattic slider speed (works only if Auto is set to yes)
fil: Awtomatikong bilis ng slider (gumagana lang kung nakatakda sa oo ang Awtomatiko)

en: Back To Top Button
fil: Button na Bumalik sa Itaas

en: Background Color
fil: Kulay sa Background

en: Background Fill Description
fil: Background Fill Paglalarawan

en: Background Image
fil: Larawan sa Background:

en: Background Position
fil: Puwesto ng Background

en: Background Repeat
fil: Pag-ulit sa Background

en: Background image URL or base64 string is required.
fil: Kinakailangan URL ng larawan sa background o base64 string.

en: Before generating a new image, you must extend the image canvas using the draggable anchors.
fil: Bago bumuo ng bagong larawan, dapat mong pahabain ang canvas ng larawan gamit ang mga draggable anchor.

en: Before generating a new image, you must make a rough sketch of the object you want to add.
fil: Bago bumuo ng isang bagong imahe, dapat kang gumawa ng isang magaspang na sketch ng bagay na gusto mong idagdag.

en: Before generating a new image, you must paint the area of the image you want to modify.
fil: Bago bumuo ng bagong larawan, dapat mong ipinta ang lugar ng larawan na gusto mong baguhin.

en: Before you can download Premade Layouts from the %1$s Library you must authenticate your %2$s subscription.
fil: Bago mo ma-download ang Mga Premade Layout mula sa %1$s Library dapat mong patotohanan ang iyong %2$s na subscription.

en: Before you can generate Text using the Divi AI you must authenticate your Elegant Themes subscription.
fil: Bago ka makabuo ng Text gamit ang Divi AI dapat mong patotohanan ang iyong subscription Elegant Themes.

en: Blog Style Mode
fil: Mode na Estilo ng Blog

en: Body Font
fil: Font ng Body

en: Body Font Style
fil: Estilo ng Font ng Body

en: Body Line Height
fil: Taas ng Linya sa Body

en: Body Link Color
fil: Kulay ng Link ng Body

en: Body Text Color
fil: Kulay ng Text sa Body

en: Body Text Size
fil: Laki ng Text ng Body

en: Body/Link Line Height
fil: Taas ng Linya ng Body/Link

en: Body/Link Text Size
fil: Laki ng Text ng Body/Link

en: Border Color
fil: Kulay ng Border

en: Border Radius
fil: Radius ng Border

en: Border Width
fil: Lapad ng Border

en: Bottom
fil: Ibaba

en: Bottom Bar
fil: Pinakaibabang Bar

en: Bottom to Top
fil: Mula sa Ibaba, Pataas

en: Brush Blur
fil: Blur Blur

en: Brush Color
fil: Kulay ng Brush

en: Brush Size
fil: Magsipilyo sukat

[ctx: Business]
en: Agency
fil: Ahensya

en: Button
fil: Pindutan

en: Button Font Style
fil: Estilo ng Font ng Button

en: Buttons
fil: Mga Button

en: Buttons Font
fil: Font ng mga Button

en: Buttons Hover Style
fil: Estilo ng Button sa Pagho-hover

en: Buttons Style
fil: Estilo ng mga Button

en: Buy
fil: Bumili

en: By %s
fil: Ni %s

en: By Elegant Themes
fil: Sa Elegant Themes

en: By The Community
fil: Ng Komunidad

en: By default comments are not placed on pages, however, if you would like to allow people to comment on your pages simply enable this option.
fil: Bilang default, ang mga komento ay hindi nakalagay sa mga page, gayunpaman, kung gusto mong hayaan ang mga taong magkomento sa iyong mga page, i-enable lang ang opsyong ito.

en: By default pages are sorted by name. However if you would rather have them sorted by ID you can adjust this setting.
fil: Bilang default, inuuri ang mga page ayon sa pangalan. Gayunpaman, kung mas gusto mong mapag-uri-uri ang mga ito ayon sa ID, maaari mong isaayos ang setting na ito.

en: By default the navigation bar stays on top of the screen at all times. We suggest to disable this option, if you need to use a logo taller than the default one.
fil: Bilang default, mananatili ang navigation bar sa itaas ng screen sa lahat ng panahon. Iminumungkahi namin na i-disable ang opsyong ito kung kailangan mong gumamit ng malaking larawan ng logo.

en: By default the theme creates a Home link that, when clicked, leads back to your blog's homepage. If, however, you are using a static homepage and have already created a page called Home to use, this will result in a duplicate link. In this case you should disable this feature to remove the link.
fil: Bilang default, gumagawa ang theme ng isang link ng Home na, kapag na-click, mapupunta pabalik sa homepage ng iyong blog. Gayunpaman, kung gumagamit ka ng static na homepage at nakagawa ka na ng magagamit na isang page na tinatawag na Home, magreresulta ito sa duplicate na link. Sa ganitong sitwasyon, dapat mong i-disable ang feature na ito para maalis ang link.

en: By default the theme creates post titles based on the title of your post and your blog name. If you would like to make your meta title different than your actual post title you can define a custom title for each post using custom fields. This option must be enabled for custom titles to work, and you must choose a custom field name for your title below.
fil: Bilang default, gumagawa ang theme ng mga pamagat ng post batay sa pamagat ng iyong post at sa pangalan ng iyong blog. Kung gusto mong iba ang iyong pamagat na meta kaysa sa aktuwal na pamagat ng post mo, maaari kang tumukoy ng isang custom na pamagat para sa bawat post gamit ang mga custom na field.  Dapat i-enable ang opsyon na ito para sa mga custom na pamagat upang gumana, at dapat kang pumili sa ibaba ng custom na pangalan ng field para sa iyong pamagat.

en: By default the theme does not add keywords to your header. Most search engines don't use keywords to rank your site anymore, but some people define them anyway just in case. If you want to add meta keywords to your header then enable this option and fill in the custom keywords field below.
fil: Bilang default, hindi nagdadagdag ang theme ng mga keyword sa iyong header. Hindi na gumagamit ng mga keyword ang karamihan ng mga engine sa paghahanap upang i-rank ang iyong site, ngunit tinutukoy pa rin ang mga ito ng ilang tao kung sakali lang na kailanganin. Kung gusto mong magdagdag ng mga meta na keyword sa iyong header, kung gayon, i-enable ang opsyong ito at punan ang field na nasa ibaba para sa custom na mga keyword.

en: By default the theme truncates your posts on index/homepages automatically to create post previews. If you would rather show your posts in full on index pages like a traditional blog then you can activate this feature.
fil: Bilang default, awtomatikong pinapaikli ng theme ang mga sipi mo sa iyong mga post upang gumawa ng mga preview ng post. Kung mas pipiliin mong ipakita ang iyong mga post gaya ng sa tradisyonal na blog, kung ganoon, maaari mong i-activate ang feature na ito.

en: By default the theme uses a combination of your blog name and your blog description, as defined when you created your blog, to create your homepage titles. However if you want to create a custom title then simply enable this option and fill in the custom title field below.
fil: Bilang default, gumagamit ang theme ng isang kombinasyon ng pangalan ng iyong blog at paglalarawan ng iyong blog, gaya ng tinukoy nang ginawa mo ang iyong blog, upang gawin ang mga pamagat ng iyong homepage. Gayunpaman, kung gusto mong gumawa ng isang custom na pamagat, kung gayon, i-enable lang ang opsyong ito at punan ang field sa ibaba para sa custom na pamagat.

en: By default the theme uses your blog description, as defined when you created your blog, to fill in the meta description field. If you would like to use a different description then enable this option and fill in the custom description field below.
fil: Bilang default, gumagamit ang theme ng paglalarawan ng iyong blog, gaya ng tinukoy nang ginawa mo ang iyong blog, upang punan ang field para sa paglalarawan ng meta. Kung gusto mong gumamit ng ibang paglalarawan, kung gayon, i-enable ang opsyong ito at punan ang field na nasa ibaba para sa custom na paglalarawan.

en: By default thumbnail images are created using custom fields. However, if you would rather use the images that are already in your post for your thumbnail (and bypass using custom fields) you can activate this option. Once activated thumbnail images will be generated automatically using the first image in your post. The image must be hosted on your own server.
fil: Bilang default, ang mga thumbnail na larawan ay nilikha gamit ang mga custom na field. Gayunpaman, kung mas gugustuhin mong gamitin ang mga larawang nasa iyong post na para sa iyong thumbnail (at i-bypass gamit ang mga custom na field) maaari mong i-activate ang opsyong ito. Kapag na-activate na ang mga larawang thumbnail ay awtomatikong mabubuo gamit ang unang larawan sa iyong post. Ang imahe ay dapat na naka-host sa iyong sariling server.

en: By default thumbnails are not placed on pages (they are only used on posts). However, if you want to use thumbnails on pages you can! Just enable this option.
fil: Bilang default, ang mga thumbnail ay hindi inilalagay sa mga page (ginagamit lang ang mga ito sa mga post). Ngunit, kung gusto mong gumamit ng mga thumbnail sa mga page, pwede! I-enable lang ang opsyong ito.

en: By default thumbnails are placed at the beginning of your post on single post pages. If you would like to remove this initial thumbnail image to avoid repetition simply disable this option.
fil: Bilang default, ang mga thumbnail ay nakalagay sa simula ng iyong mga page ng iisang post. Kung gugustuhin mong alisin ang inisyal na larawan ng thumbnail upang maiwasan ang pag-uulit, i-disable lang ang opsyong ito.

en: CSS No Selector
fil: CSS Walang Pinili

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Canonicalization helps to prevent the indexing of duplicate content by search engines, and as a result, may help avoid duplicate content penalties and pagerank degradation. Some pages may have different URLs all leading to the same place. For example domain.com, domain.com/index.html, and www.domain.com are all different URLs leading to your homepage. From a search engine's perspective these duplicate URLs, which also occur often due to custom permalinks, may be treated individually instead of as a single destination. Defining a canonical URL tells the search engine which URL you would like to use officially. The theme bases its canonical URLs off your permalinks and the domain name defined in the settings tab of wp-admin.
fil: Nakakatulong ang Canonicalization na pigilan ang pag-index ng duplicate na content ng mga search engine, at bilang resulta, maaaring makatulong na maiwasan ang mga duplicate na parusa sa content at pagkasira ng pagerank. Ang ilang mga pahina ay maaaring may iba't ibang mga URL na humahantong lahat sa parehong lugar. Halimbawa domain.com, domain.com/index.html, at www.domain.com ay lahat ng magkakaibang URL na humahantong sa iyong homepage. Mula sa pananaw ng isang search engine, ang mga duplicate na URL na ito, na madalas ding nangyayari dahil sa mga custom na permalink, ay maaaring ituring nang isa-isa sa halip na bilang isang patutunguhan. Ang pagtukoy sa isang canonical URL ay nagsasabi sa search engine kung aling URL ang gusto mong opisyal na gamitin. Ibinabatay ng tema ang mga canonical URL nito mula sa iyong mga permalink at ang domain name na tinukoy sa tab ng mga setting ng wp-admin.

en: Canvas Size
fil: Laki ng Canvas

en: Caption goes here
fil: Dito ang caption

en: Caption title goes here
fil: Dito ang pamagat ng caption

en: Categories
fil: Mga Kategorya

en: Category
fil: Kategorya

en: Center
fil: Gitna

en: Centered
fil: Iginitna

en: Centered Inline Logo
fil: Logo na Nakasentro Inline

en: Change Image Style
fil: Baguhin ang Estilo ng Larawan

en: Change Tone
fil: Baguhin ang Tono

en: Characters
fil: Mga tauhan

en: Check this box if you want to display meta descriptions on category/archive pages. The description is based off the category description you choose when creating/edit your category in wp-admin.
fil: Lagyan ng check ang kahon na ito kung gusto mong ipakita ang mga meta na paglalarawan sa mga page ng kategorya/archive. Nakabatay ang paglalarawan sa paglalarawan ng kategorya na pinili mo nang gumagawa/nag-e-edit ng iyong kategorya sa wp-admin.

en: Choose File
fil: Pumili ng file

en: Choose Library
fil: Piliin ang Library

en: Choose Style
fil: Pumili ng Estilo

en: Choose Type
fil: Piliin ang Uri

en: Choose an Image
fil: Pumili ng Larawan

en: Choose button color
fil: Pumili ng kulay para sa button

en: Choose button type
fil: Pumili ng uri ng button

en: Choose how many times bigger you want your upscaled image to be.
fil: Piliin kung gaano karaming beses na mas malaki ang gusto mong maging iyong upscaled na imahe.

en: Choose the aspect ratio that will be used for the generated image.
fil: Piliin ang aspect ratio na gagamitin para sa nabuong larawan.

en: Choose the size of your new image. Blank areas of the canvas outside the bounds of your original image will be filled in with AI.
fil: Piliin ang laki ng iyong bagong larawan. Ang mga blangkong bahagi ng canvas sa labas ng mga hangganan ng iyong orihinal na larawan ay pupunan ng AI.

en: Choose title autogeneration method
fil: Pumili ng paraan ng pagbuo ng pamagat

en: Choose what style of image you would like to create. Or, select none and describe the style of image in your prompt.
fil: Piliin kung anong istilo ng larawan ang gusto mong gawin. O kaya, huwag pumili at ilarawan ang istilo ng larawan sa iyong prompt.

en: Choose which items to display in the post info section
fil: Piliin kung aling mga item ang ipapakita sa seksyon ng impormasyon ng post

en: Choose yes if you want for automatic slider animation
fil: Piliin ang oo kung gusto mong i-enable ang awtomatikong animation ng slider

[ctx: Classes Page (Fitness, Training, etc)]
en: Classes
fil: Mga klase

en: Click here to learn more
fil: Mag-click dito upang matuto pa

en: Close
fil: Isara

en: Close Modal
fil: Isara ang Modal

en: Cloud
fil: Ulap

en: Code Integration
fil: Pagsasama-sama ng Code

en: Code Snippet
fil: Snippet ng Code

en: Code Snippets Library
fil: Code Snippet Library

en: Code With AI
fil: Code na may AI

en: Coffee Shop
fil: Kapihan

en: Coffee Shop About Page
fil: Coffee Shop Tungkol sa Pahina

en: Coffee Shop Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng Coffee Shop

en: Coffee Shop Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Coffee Shop

en: Coffee Shop Footer Page
fil: Pahina ng Footer ng Coffee Shop

en: Coffee Shop Guide Page
fil: Pahina ng Gabay sa Coffee Shop

en: Coffee Shop Home Page
fil: Home Page ng Coffee Shop

en: Coffee Shop Landing Page
fil: Landing Page ng Coffee Shop

en: Coffee Shop Menu Page
fil: Pahina ng Menu ng Coffee Shop

en: Coffee Shop Shop Page
fil: Pahina ng Coffee Shop

en: Color
fil: Kulay

en: Color Pickers Default Palette
fil: Default na Paleta ng mga Pangpili ng Kulay

en: Color Schemes
fil: Mga Scheme ng Kulay

en: Column Layout
fil: Layout ng Column

en: Comments
fil: Mga Komento

en: Community
fil: Komunidad

en: Complete your purchase using the pop-up to upgrade Divi Cloud.
fil: Kumpletuhin ang iyong pagbili gamit ang pop-up para i-upgrade ang Divi Cloud.

en: Concept Art
fil: Konsepto Sining

en: Content Length
fil: Haba ng Nilalaman

en: Content Results
fil: Mga Resulta ng Nilalaman

en: Content Type
fil: Uri ng Nilalaman

en: Content goes here
fil: Dito ang content

en: Content text or html
fil: Text ng content o HTML

en: Continue Editing
fil: Ipagpatuloy ang Pag-edit

en: Convert Module To Row
fil: I-convert ang Module sa Row

en: Convert Module To Section
fil: I-convert ang Module sa Seksyon

en: Convert Row To Section
fil: I-convert ang Row To Section

en: Copy
fil: Kopya

en: Copy To
fil: Kopyahin sa

en: Copy To Divi Cloud
fil: Kopyahin Sa Divi Cloud

en: Copy To Library
fil: Kopyahin sa Library

en: Copywriter About Page
fil: Copywriter Tungkol sa Pahina

en: Copywriter Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng Copywriter

en: Copywriter Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Copywriter

en: Copywriter FAQ Page
fil: Pahina ng FAQ ng Copywriter

en: Copywriter Landing Page
fil: Landing Page ng Copywriter

en: Copywriter Portfolio Page
fil: Pahina ng Portfolio ng Copywriter

en: Copywriter Pricing Page
fil: Pahina ng Pagpepresyo ng Copywriter

en: Copywriter Services Page
fil: Pahina ng Mga Serbisyo ng Copywriter

en: Create New Category/Categories
fil: Lumikha ng Bagong Kategorya/Mga Kategorya

en: Create New Tag(s)
fil: Lumikha ng (mga) Bagong Tag

en: Create New Tag/Tags
fil: Gumawa ng Bagong Tag/Tag

en: Creative
fil: Malikhain

en: Critical CSS
fil: Kritikal na CSS

en: Critical CSS greatly improves website load times and Google PageSpeed scores by deferring non-critical styles and eliminating render-blocking CSS requests.
fil: Ang kritikal na CSS ay lubos na nagpapabuti sa mga oras ng pag-load ng website at mga marka ng Google PageSpeed sa pamamagitan ng pagpapaliban ng mga hindi kritikal na istilo at pag-aalis ng mga kahilingan sa CSS na humaharang sa pag-render.

en: Critical Threshold Height
fil: Kritikal na Taas ng Threshold

en: Current Color
fil: Kasalukuyang Kulay

en: Currently viewing archives from %1$s
fil: Kasalukuyang tinitingnan ang mga archive mula sa %1$s

en: Custom CSS
fil: Custom na CSS

en: Custom Size
fil: Custom na Sukat

en: Custom field Name to be used for description
fil: Pangalan ng custom na field na gagamitin para sa paglalarawan

en: Custom field Name to be used for keywords
fil: Pangalan ng custom na field na gagamitin para sa mga keyword

en: Custom field Name to be used for title
fil: Pangalan ng custom na field na gagamitin para sa pamagat

en: Dark
fil: Madilim

en: Dashed
fil: Dashed na border

en: Date
fil: Petsa

en: Date format
fil: Format ng petsa

en: Defer Additional Third Party Scripts
fil: Ipagpaliban ang Mga Karagdagang Iskrip ng Third Party

en: Defer Gutenberg Block CSS
fil: Ipagpaliban ang Gutenberg Block CSS

en: Defer jQuery And jQuery Migrate
fil: Ipagpaliban ang jQuery At jQuery Migrate

en: Define a character to separate BlogName and Post title
fil: Tukuyin ang isang character upang ihiwalay ang Pangalan ng Website at Pamagat ng Post

en: Define how much influence your reference image has over the generated image. The less influence you give to the reference image, the more impact your image description will have.
fil: Tukuyin kung gaano kalaki ang impluwensya ng iyong reference na larawan sa nabuong larawan. Ang mas kaunting impluwensyang ibinibigay mo sa reference na larawan, mas malaki ang epekto ng iyong paglalarawan ng larawan.

en: Define the default color palette for color pickers in the Divi Builder.
fil: Itakda ang default na paleta ng kulay para sa mga pangpili ng kulay sa Divi Builder.

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Delete Permanently
fil: Tanggalin nang Permanenteng

en: Delete Selected Items
fil: Tanggalin ang Mga Napiling Item

en: Design Agency
fil: Ahensya ng Disenyo

en: Design Agency About Page
fil: Disenyo ng Ahensya Tungkol sa Pahina

en: Design Agency Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng Ahensya ng Disenyo

en: Design Agency Case Study Page
fil: Pahina ng Pag-aaral ng Kaso ng Ahensya ng Disenyo

en: Design Agency Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Ahensya ng Disenyo

en: Design Agency Home Page
fil: Home Page ng Design Agency

en: Design Agency Landing Page
fil: Landing Page ng Ahensya ng Disenyo

en: Design Agency Portfolio Page
fil: Pahina ng Portfolio ng Ahensya ng Disenyo

en: Design Agency Project Page 1
fil: Pahina 1 ng Proyekto ng Design Agency

en: Design Agency Project Page 2
fil: Pahina 2 ng Proyekto ng Design Agency

en: Designed by %1$s | Powered by %2$s
fil: Dinisenyo ni/ng %1$s | Pinapagana ng %2$s

en: Digital Payments
fil: Mga Digital na Pagbabayad

en: Digital Payments About Page
fil: Mga Digital na Pagbabayad Tungkol sa Pahina

en: Digital Payments Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng Digital na Pagbabayad

en: Digital Payments Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Mga Digital na Pagbabayad

en: Digital Payments Features Page
fil: Pahina ng Mga Tampok ng Digital na Pagbabayad

en: Digital Payments Home Page
fil: Home Page ng Mga Digital na Pagbabayad

en: Digital Payments Landing Page
fil: Landing Page ng Mga Digital na Pagbabayad

en: Digital Payments Pricing Page
fil: Pahina ng Pagpepresyo ng Mga Digital na Pagbabayad

en: Digital Payments Sign-Up Page
fil: Pahina ng Pag-sign-up sa Mga Digital na Pagbabayad

en: Disable Footer Credits
fil: I-disable ang mga Credit sa Footer

en: Disable Translations
fil: I-disable ang Pagsasaling-wika

en: Disable WordPress Emojis
fil: Huwag paganahin ang WordPress Emojis

en: Disable this option to remove the Google Fonts from your Divi Builder Pages.
fil: Huwag paganahin ang pagpipiliang ito upang alisin ang Google Fonts mula sa iyong Mga Pahina ng Divi Builder.

en: Disable this option to remove the Google Maps API script from your Divi Builder Pages. This may improve compatibility with third party plugins that also enqueue this script. Please Note: Modules that rely on the Google Maps API in order to function properly, such as the Maps and Fullwidth Maps Modules, will still be available but will not function while this option is disabled (unless you manually add Google Maps API script).
fil: I-disable ang opsyong ito upang alisin ang script ng Google Maps API sa iyong Divi Builder Pages. Maaari nitong pahusayin ang pagkakatugma sa mga plugin ng third party na kasama sa script na ito. Pakitandaan: Ang mga module na umaasa sa Google Maps API upang gumana nang maayos, gaya ng Maps at Fullwidth Maps Modules, ay magagamit pa rin ngunit hindi gagana habang naka-disable ang opsyong ito (maliban kung manwal mong idaragdag ang script ng Google Maps API).

en: Disable top tier dropdown menu links
fil: I-disable ang mga link ng nauunang tier ng dropdown na menu

en: Disable translations if you don't want to display translated theme strings on your site.
fil: I-disable ang pagsasaling-wika kung hindi mo gustong i-display ang mga theme string na isinaling-wika sa iyong site.

en: Disabled
fil: I-disable

en: Disabling this option will remove the body code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
fil: Aalisin ng pagdi-disable ng opsyon na ito ang code ng body na nasa ibaba mula sa iyong blog. Hinahayaan ka nitong alisin ang code habang sine-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Disabling this option will remove the header code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
fil: Aalisin ng pagdi-disable ng opsyon na ito ang code ng header na nasa ibaba mula sa iyong blog. Hinahayaan ka nitong alisin ang code habang sine-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Disabling this option will remove the single bottom code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
fil: Aalisin ng pagdi-disable ng opsyon na ito ang iisang ibabang code na nasa ibaba mula sa iyong blog. Hinahayaan ka nitong alisin ang code habang sine-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Disabling this option will remove the single top code below from your blog. This allows you to remove the code while saving it for later use.
fil: Aalisin ng pagdi-disable ng opsyon na ito ang iisang itaas na code na nasa ibaba mula sa iyong blog. Hinahayaan ka nitong alisin ang code habang sine-save ito para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Display Home link
fil: Ipakita ang link ng Home

en: Displays About Me Information
fil: Ipinapakita ang Impormasyong Tungkol sa Akin

en: Displays Adsense Ads
fil: Nagpapakita ng mga Adsense na Ad

en: Displays Advertisements
fil: Ipinapakita ang mga Advertisement

en: Divi AI Server is too busy right now. Please try again in a few minutes.
fil: Masyadong abala Divi AI Server ngayon. Pakisubukang muli pagkalipas ng ilang minuto.

en: Divi AI is finalizing your images! Please stand by.
fil: Tinatapos ng Divi AI ang iyong mga larawan! Mangyaring tumayo sa tabi.

en: Divi Cloud Categories
fil: Mga Kategorya Divi Cloud

en: Divi Cloud Tags
fil: Mga Tag Divi Cloud

en: Divi Customizer Settings
fil: Mga Setting ng Divi Customizer

en: Divi Library
fil: Library ng Divi

[ctx: Divi Library Layout Type]
en: Row
fil: hilera

[ctx: Divi Library Layout Type]
en: Section
fil: Seksyon

en: Divi Library Snippet Name
fil: Pangalan ng Snippet ng Divi Library

[ctx: Divi Library Title]
en: Layout Details
fil: Mga Detalye ng Layout

[ctx: Divi Library View Mode]
en: List View
fil: View ng Listahan

[ctx: Divi Library View Mode]
en: Tag View
fil: View ng Tag

en: Divi Page Settings
fil: Mga Setting ng Divi Page

en: Do you want to move selected items to your trash?
fil: Gusto mo bang ilipat ang mga napiling item sa iyong basurahan?

en: Do you want to permanently delete all the items in your trash? This action cannot be undone and the items cannot be recovered.
fil: Gusto mo bang permanenteng tanggalin ang lahat ng item sa iyong trash? Ang pagkilos na ito ay hindi maa-undo at ang mga item ay hindi na mababawi.

[ctx: Documentation Page]
en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: Dotted
fil: Dotted na border

en: Double
fil: Double na border

en: Download Backup Before Importing
fil: I-download ang Backup Bago Mag-import

en: Download More Layouts From The Marketplace
fil: Mag-download ng Higit pang Mga Layout Mula sa Marketplace

en: Drawing
fil: Pagguhit

en: Dropdown Menu Animation
fil: Animation ng Dropdown na Menu

en: Dropdown Menu Background Color
fil: Kulay ng Background ng Dropdown na Menu

en: Dropdown Menu Line Color
fil: Kulay ng Linya ng Dropdown na Menu

en: Dropdown Menu Text Color
fil: Kulay ng Text ng Dropdown na Menu

en: Duplicate
fil: Kopyahin

en: Duplicate Global Item To Cloud
fil: I-duplicate ang Global Item sa Cloud

en: Duplicate Locally
fil: Doblehin sa Lokal

en: Dynamic CSS
fil: Dynamic na CSS

en: Dynamic CSS greatly reduces CSS file size by dynamically generating only the assets necessary for the features and modules you use. This eliminates all file bloat and greatly improves load times.
fil: Lubos na binabawasan ng Dynamic na CSS ang laki ng CSS file sa pamamagitan ng dynamic na pagbuo lamang ng mga asset na kinakailangan para sa mga feature at module na iyong ginagamit. Inaalis nito ang lahat ng file bloat at lubos na nagpapabuti sa mga oras ng pagkarga.

en: Dynamic Icons
fil: Mga Dynamic na Icon

en: Dynamic JavaScript Libraries
fil: Mga Dynamic na JavaScript Libraries

en: Dynamic Module Framework
fil: Dynamic na Module Framework

en: ET About Me Widget
fil: ET Tungkol sa Akin Widget

en: Edit
fil: I-edit

en: Edit Footer Credits
fil: I-edit ang mga Credit sa Footer

en: Edit Image
fil: I-edit ang Larawan

en: Edit Tags & Categories
fil: I-edit ang Mga Tag at Kategorya

en: Edit Theme Options
fil: I-edit ang Mga Opsyon sa Tema

en: Edit With Divi
fil: I-edit Gamit Divi

en: Empty Trash
fil: Walang laman ang Basura

en: Enable Boxed Layout
fil: Naka-enable ang Nakakahon na Layout

en: Enable Divi Cloud
fil: Paganahin Divi Cloud

en: Enable Divi Gallery
fil: I-enable ang Divi Gallery

en: Enable Responsive Images
fil: Paganahin ang Mga Nakikiramay na Larawan

en: Enable Single Post 468x60 banner
fil: I-enable ang Iisang Post na banner na 468x60

en: Enable Vertical Navigation
fil: I-enable ang Patayong Pagna-navigate

en: Enable body code
fil: I-enable ang code ng < body >

en: Enable caching of Google Fonts and load them inline. This reduces render-blocking requests and improves page load times.
fil: Paganahin ang pag-cache ng Google Fonts at i-load ang mga ito nang inline. Binabawasan nito ang mga kahilingan sa pag-block sa pag-render at pinapahusay nito ang mga oras ng pag-load ng page.

en: Enable canonical URL's
fil: I-enable ang canonical na URL's

en: Enable custom description
fil: I-enable ang custom na paglalarawan

en: Enable custom keywords
fil: I-enable ang mga custom na keyword

en: Enable custom titles
fil: I-enable ang mga custom na pamagat

en: Enable header code
fil: I-enable ang code ng header

en: Enable meta descriptions
fil: I-enable ang mga meta na paglalarawan

en: Enable single bottom code
fil: I-enable ang iisang code sa ibaba

en: Enable single top code
fil: I-enable ang iisang itaas na code

en: Enable this if you want to replace the WordPress default gallery with the Divi-style gallery.
fil: I-enable ito kung gusto mong palitan ang default gallery mo sa WordPress ng gallery na istilong Divi.

en: Enable this option to display Back To Top Button while scrolling
fil: I-enable ang opsyong ito upang ipakita ang Button na Bumalik Sa Itaas habang nag-e-scroll

en: Enable this option to get responsive images size generated when uploading images and adding srcset attribute for images element.
fil: Paganahin ang pagpipiliang ito upang makakuha ng mga tumutugon na laki ng mga imahe na nabuo kapag nag-upload ng mga imahe at pagdaragdag ng katangian ng srcset para sa elemento ng mga imahe.

en: Enable this option to get the smooth scrolling effect with mouse wheel
fil: I-enable ang opsyong ito upang magkaroon ng effect ng mahusay na pag-e-scroll gamit ang wheel ng mouse

en: Enable this option to show thumbnails on Index Pages.
fil: I-enable ang opsyong ito upang ipakita ang mga thumbnail sa mga Index na Page.

en: Enable this to allow the Divi Framework to only load the modules that are used on the page, and process the logic for the features in use.
fil: I-enable ito para payagan ang Divi Framework na i-load lang ang mga module na ginagamit sa page, at iproseso ang logic para sa mga feature na ginagamit.

en: Enabled
fil: I-enable

en: Enabling this option will display a 468x60 banner ad on the bottom of your post pages below the single post content. If enabled you must fill in the banner image and destination url below.
fil: Ipapakita ng pag-e-enable ng opsyong ito ang isang banner ad na 468x60 sa ibabang bahagi ng iyong mga page ng post sa ibaba ng content ng iisang post. Kung in-enable, daat mong punan ang larawan ng banner at URL ng patutunguhan sa ibaba.

en: Enabling this option will lower the size of Google Fonts and improve load times, however it will limit Google Fonts support in some very old browsers. You can turn this off to increase support for older browsers at a slight cost to performance.
fil: Ang pagpapagana sa opsyong ito ay magpapababa sa laki ng Google Fonts at magpapahusay sa mga oras ng pag-load, gayunpaman, ito ay maglilimita sa suporta ng Google Fonts sa ilang napakatandang browser. Maaari mong i-off ito upang mapataas ang suporta para sa mga mas lumang browser sa kaunting gastos sa pagganap.

en: Enhance
fil: Pagandahin

en: Enhance Image
fil: Pagandahin ang Imahe

en: Enhancement Strength
fil: Lakas ng Pagpapahusay

en: Enhancements
fil: Mga pagpapahusay

en: Enqueue Google Maps Script
fil: Idagdag ang Script ng Google Maps

en: Enter the URL of your Facebook Profile.
fil: Ilagay ang URL ng iyong Profile ng Facebook.

en: Enter the URL of your Instagram Profile.
fil: Ipasok ang URL ng iyong Instagram Profile.

en: Enter the URL of your RSS feed.
fil: Ilagay ang URL ng iyong RSS feed.

en: Enter the URL of your X Profile.
fil: Ilagay ang URL ng iyong X Profile.

en: Enter your ET Account API Key.
fil: Ilagay ang iyong ET Account API Key.

en: Enter your ET Account Username.
fil: Ilagay ang Username ng iyong ET Account.

[ctx: Event Details Page]
en: Details
fil: Mga Detalye

en: Exactly
fil: Eksakto

en: Exclude categories from the navigation bar
fil: Ibukod ang mga kategorya mula sa navigation bar

en: Exclude pages from the navigation bar
fil: Ibukod ang mga page mula sa navigation bar

en: Expand
fil: Palawakin

en: Explore Other Modules With Tag
fil: Galugarin ang Iba Pang Mga Module na May Tag

en: Explore Other Rows With Tag
fil: Galugarin ang Iba Pang Mga Hanay na May Tag

en: Explore Other Sections With Tag
fil: Galugarin ang Iba Pang Mga Seksyon na May Tag

en: Export
fil: I-export

en: Export %s
fil: I-export %s

en: Export %s Name
fil: I-export %s Pangalan

en: Export Theme Options
fil: I-export ang Mga Opsyon sa Tema

en: Exporting your %s will create a JSON file that can be imported into a different area.
fil: Ang pag-export ng iyong %s ay lilikha ng JSON file na maaaring ma-import sa ibang lugar.

en: Extend
fil: Palawigin

en: Extend Image
fil: Palawakin ang Larawan

en: Facebook Profile Url
fil: URL ng Profile sa Facebook

en: Fade In
fil: Mag-fade In

en: Failed to load your existing layouts. Please try again later.
fil: Nabigong i-load ang iyong mga kasalukuyang layout. Subukang muli mamaya.

en: Farmers Market
fil: Pamilihan ng mga Magsasaka

en: Farmers Market About Page
fil: Farmers Market Tungkol sa Pahina

en: Farmers Market Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng Farmers Market

en: Farmers Market Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Farmers Market

en: Farmers Market Donate Page
fil: Pahina ng Donasyon ng Farmers Market

en: Farmers Market Events Page
fil: Pahina ng Mga Kaganapan sa Farmers Market

en: Farmers Market Home Page
fil: Home Page ng Farmers Market

en: Farmers Market Landing Page
fil: Landing Page ng Farmers Market

en: Farmers Market Market Page
fil: Pahina ng Farmers Market Market

en: Fashion About Page
fil: Fashion Tungkol sa Pahina

en: Fashion Blog Page
fil: Pahina ng Fashion Blog

en: Fashion Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Fashion

en: Fashion Designer Page
fil: Pahina ng Fashion Designer

en: Fashion Gallery Page
fil: Pahina ng Fashion Gallery

en: Fashion Shop Page
fil: Pahina ng Fashion Shop

en: Favorites
fil: Mga paborito

en: Filter
fil: Salain

en: Find A Layout
fil: Maghanap ng Layout

en: Find A Module
fil: Maghanap ng isang Module

en: Find A Page
fil: Maghanap ng Pahina

en: Find A Row
fil: Maghanap ng isang Hilera

en: Find A Section
fil: Maghanap ng Seksyon

en: Find More Layouts
fil: Maghanap ng Higit pang Mga Layout

en: Fixed
fil: Nakapirme

en: Fixed Menu Height
fil: Inayos Taas Menu

en: Fixed Navigation Bar
fil: Naka-fix na Bar ng Navigation

en: Fixed Navigation Settings
fil: Mga Setting ng Nakapirming Pagna-navigate

en: Flip
fil: Baligtarin

en: Florist About Page
fil: Florist Tungkol sa Pahina

en: Florist Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng Florist

en: Florist Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Florist

en: Florist Gallery Page
fil: Pahina ng Florist Gallery

en: Florist Home Page
fil: Home Page ng Florist

en: Florist Landing Page
fil: Landing Page ng Florist

en: Florist Shop Page
fil: Pahina ng Florist Shop

en: Font Size
fil: Laki ng Font

en: Font Style
fil: Estilo ng Font

en: Footer Area
fil: Dako para sa Footer

en: Footer Background Color
fil: Kulay sa Background ng Footer

en: Footer Elements
fil: Mga Elemento ng Footer

en: Footer Menu
fil: Menu sa Footer

en: Footer Menu Active Link Color
fil: Kulay ng Aktibong Link ng Menu ng Footer

en: Footer Menu Background Color
fil: Kulay ng Background ng Menu ng Footer

en: Footer Menu Text Color
fil: Kulay ng Text ng Menu ng Footer

en: Forgot your <a href="%1$s" target="_blank">Username</a> or <a href="%1$s" target="_blank">Password</a>?
fil: Nakalimutan ang iyong <a href="%1$s" target="_blank">Username</a> o <a href="%1$s" target="_blank">Password</a>?

en: Formal
fil: Pormal

en: Free Divi Cloud Limit Reached
fil: Naabot ang Libreng Divi Cloud Limit

en: Free Trial
fil: Libreng subok

en: Fullwidth
fil: Buong lapad

en: Funny
fil: Nakakatawa

en: General
fil: Pangkalahatan

en: General Settings
fil: Mga Pangkalahatang Setting

en: Generate
fil: Bumuo

en: Generate Code
fil: Bumuo ng Code

en: Generate Four More
fil: Bumuo ng Apat pa

en: Generate Image With AI
fil: Bumuo ng Larawan Gamit ang AI

en: Generate Modified Image
fil: Bumuo ng Binagong Larawan

en: Generate More Like This One
fil: Bumuo ng Higit pang Tulad nito

en: Generate Prompt With AI
fil: Bumuo ng Prompt Gamit ang AI

en: Generate Text
fil: Bumuo ng Teksto

en: Generating
fil: Bumubuo

en: Generating Images
fil: Pagbuo ng mga Imahe

en: Generating Screenshot
fil: Pagbuo ng Screenshot

en: Get Unlimited Divi Cloud Storage
fil: Kumuha ng Unlimited Divi Cloud Storage

en: Get Unlimited Storage
fil: Kumuha ng Unlimited na Storage

en: Give you content a unique spin by telling Divi AI what tone of voice to use.
fil: Bigyan ka ng content ng kakaibang spin sa pamamagitan ng pagsasabi sa Divi AI kung anong tono ng boses ang gagamitin.

en: Global items
fil: Mga pandaigdigang item

en: Global items cannot be added to your Divi Cloud. Would you like to save a non-global version to your Divi Cloud? The version on this website will remain a global instance
fil: Ang mga pandaigdigang item ay hindi maidaragdag sa iyong Divi Cloud. Gusto mo bang mag-save ng hindi-global na bersyon sa iyong Divi Cloud? Ang bersyon sa website na ito ay mananatiling isang pandaigdigang halimbawa

en: Google Fonts Subsets
fil: Mga Subset ng Google Fonts

en: Grab the first post image
fil: Kunin ang larawan ng unang post

en: Green
fil: Berde

en: Guide Me
fil: Gabayan Mo Ako

en: Harmonize And Remove Artifacts
fil: I-harmonize At Alisin ang Mga Artifact

en: Header & Navigation
fil: Header at Pagna-navigate

en: Header Elements
fil: Mga Elemento ng Header

en: Header Font
fil: Font ng Header

en: Header Font Style
fil: Estilo ng Font ng Header

en: Header Format
fil: Format ng Header

en: Header Letter Spacing
fil: Espasyo ng Titik ng Header

en: Header Line Height
fil: Taas ng Linya ng Header

en: Header Style
fil: Estilo ng Header

en: Header Text Color
fil: Kulay ng Text ng Header

en: Header Text Size
fil: Laki ng Text ng Header

en: Height
fil: taas

en: Help
fil: Tulong

en: Here you can add custom css to override or extend default styles.
fil: Maaari mong idagdag dito ang custom na CSS upang i-override o i-extend ang mga default na estilo.

en: Here you can change which character separates your blog title and index page name when using autogenerated post titles. Common values are | or -
fil: Maaari mong baguhin dito kung aling character ang ginagamit upang ihiwalay ang iyong pamagat ng blog at pangalan ng index na page kapag bumagamit ng mga pamagat ng post na awtomatikong binuo. Ang mga karaniwang value ay | o -

en: Here you can change which character separates your blog title and post name when using autogenerated post titles. Common values are | or -
fil: Maaari mong baguhin dito kung aling character ang ginagamit upang ihiwalay ang iyong pamagat ng blog at pangalan ng post kapag bumagamit ng mga pamagat ng post na awtomatikong binuo. Ang mga karaniwang value ay | o -

en: Here you can choose Shop Page & Category Page Layout for WooCommerce.
fil: Saan ka makakapili ng Layout ng Page sa Pagbili at Page ng Kategorya para sa WooCommerce.

en: Here you can choose default sidebar layout
fil: Dito maaari kang pumili ng default na layout ng sidebar

en: Here you can choose how your titles on index pages are generated. You can change which order your blog name and index title are displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
fil: Maaari mong piliin dito kung paano binubuo ang iyong mga pamagat sa mga index na page. Maaari mong baguhin kung sa aling ayos ipinapakita ang iyong pangalan ng blog at index na pamagat, o maaari mong alisin nang lubusan ang pangalan ng blog mula sa pamagat.

en: Here you can choose to display the Facebook Icon on your homepage.
fil: Dito, maaari mong piliing ipakita ang Icon ng Facebook sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the Instagram Icon on your homepage.
fil: Dito maaari mong piliing ipakita ang Instagram Icon sa iyong homepage.

en: Here you can choose to display the RSS Icon.
fil: Dito, maaari mong piliing ipakita ang Icon ng RSS.

en: Here you can choose to display the X Icon.
fil: Dito maaari mong piliing ipakita ang X Icon.

en: Here you can choose to remove certain categories from the navigation menu. All categories marked with an X will not appear in your navigation bar.
fil: Maaari mong piliin ditong alisin ang ilang kategorya mula sa menu ng navigation. Ang lahat ng kategorya na minarkahan ng X ay hindi lalabas sa iyong navigation bar.

en: Here you can choose to remove certain pages from the navigation menu. All pages marked with an X will not appear in your navigation bar.
fil: Maaari mong piliin ditong alisin ang ilang page mula sa menu ng navigation. Ang lahat ng page na minarkahan ng X ay hindi lalabas sa iyong navigation bar.

en: Here you can choose to reverse the order that your categories links are displayed. You can choose between ascending and descending.
fil: Maaari mong piliin dito na baligtarin ang ayos ng kung paano ipinapakita ang mga link ng iyong mga kategorya. Maaari mong piliin sa pagitan ng pataas at pababang ayos.

en: Here you can choose to reverse the order that your pages links are displayed. You can choose between ascending and descending.
fil: Maaari mong piliin dito na baligtarin ang ayos ng kung paano ipinapakita ang mga link ng iyong mga page. Maaari mong piliin sa pagitan ng pataas at pababang ayos.

en: Here you can choose to sort your pages links.
fil: Maaari mong piliin dito kung paano pag-uuriin ang mga link ng iyong mga page.

en: Here you can choose which items appear in the post info section on pages. This is the area, usually below the post title, which displays basic information about your post. The highlighted items shown below will appear.
fil: Dito maaari mong piliin kung aling mga item ang lalabas sa seksyon ng impormasyon ng post sa mga pahina. Ito ang lugar, kadalasan sa ibaba ng pamagat ng post, na nagpapakita ng pangunahing impormasyon tungkol sa iyong post. Ang mga naka-highlight na item na ipinapakita sa ibaba ay lilitaw.

en: Here you can choose which items appear in the post info section on single post pages. This is the area, usually below the post title, which displays basic information about your post. The highlighted items shown below will appear.
fil: Dito maaari mong piliin kung aling mga item ang lalabas sa seksyon ng impormasyon ng post sa mga solong pahina ng post. Ito ang lugar, kadalasan sa ibaba ng pamagat ng post, na nagpapakita ng pangunahing impormasyon tungkol sa iyong post. Ang mga naka-highlight na item na ipinapakita sa ibaba ay lilitaw.

en: Here you can designate how many WooCommerce products are displayed on the archive page. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
fil: Dito maaari mong italaga kung gaano karaming produkto ng WooCommerce ang dapat nakadisplay sa pahina ng archive. Ang opsyon na ito ay mag-isang gumagana mula sa Mga Setting > Mga opsyon sa pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Archive pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
fil: Maaari mong itakda dito kung ilang mga kamakailang artikulo ang ipinapakita sa mga page ng Archive. Gumagana ang opsyong ito nang hindi nakadepende sa mga opsyon ng Pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Category page. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
fil: Maaari mong itakda dito kung ilang mga kamakailang artikulo ang ipinapakita sa page ng Kategorya. Gumagana ang opsyong ito nang hindi nakadepende sa mga opsyon ng Pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Search results pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
fil: Maaari mong itakda dito kung ilang mga kamakailang artikulo ang ipinapakita sa mga page ng mga resulta ng Paghahanap. Gumagana ang opsyong ito nang hindi nakadepende sa mga opsyon ng Pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can designate how many recent articles are displayed on the Tag pages. This option works independently from the Settings > Reading options in wp-admin.
fil: Maaari mong itakda dito kung ilang mga kamakailang artikulo ang ipinapakita sa mga page ng Tag. Gumagana ang opsyong ito nang hindi nakadepende sa mga opsyon ng Pagbabasa sa wp-admin.

en: Here you can disable automatic memory limit increase.
fil: Dito maaari mong idisable ang awtomatikong pagtaas ng limitasyon ng memorya.

en: Here you can provide 468x60 banner destination url
fil: Maaari mong ibigay dito ang URL ng patutunguhan ng 468x60 na banner

en: Here you can provide 468x60 banner image url
fil: Maaari mong ibigay dito ang URL ng 468x60 na larawan ng banner

en: Hex Value
fil: Value ng Kulay

en: Hide
fil: Itago

en: Hide Logo Image
fil: Itago ang Larawan ng Logo

en: Hide Nav Before Scroll
fil: Itago ang Nav Bago ang Scroll

en: Hide Navigation Until Scroll
fil: Itago ang Pagna-navigate Hanggang Scroll

en: Hide empty categories
fil: Itago ang walang lamang kategorya

en: High
fil: Mataas

en: Homepage SEO
fil: SEO sa Homepage

en: Homepage custom title (if enabled)
fil: Custom na pamagat ng homepage (kung naka-enable)

en: Homepage meta description (if enabled)
fil: Paglalarawan na meta ng homepage (kung naka-enable)

en: Homepage meta keywords (if enabled)
fil: Mga keyword na meta ng homepage (kung naka-enable)

en: How would you like to change the style of this element?
fil: Paano mo gustong baguhin ang istilo ng elementong ito?

en: Humorous
fil: Nakakatawa

en: Icon Color
fil: Kulay ng Icon

en: Icon Placement
fil: Paglalagay sa lugar ng Icon

en: If a page is built with the Divi Builder, the Gutenberg block CSS file is moved from the header to the footer. Since the file is most likely not used, we can load it later. This removes a render blocking request and improving performance.
fil: Kung ang isang page ay binuo gamit ang Divi Builder, ang Gutenberg block CSS file ay ililipat mula sa header patungo sa footer. Dahil ang file ay malamang na hindi ginagamit, maaari naming i-load ito sa ibang pagkakataon. Ito ay nag-aalis ng isang render blocking kahilingan at pagpapabuti ng pagganap.

en: If custom titles are disabled, choose autogeneration method
fil: Kung naka-disable ang mga custom na pamagat, pumili ng awtomatikong paraan ng pagbuo

en: If you are not using cutsom post titles you can still have control over how your titles are generated. Here you can choose which order you would like your post title and blog name to be displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
fil: Kung hindi ka gumagamit ng mga custom na pamagat ng post, maaari ka pa ring magkaroon ng kontrol sa kung paano binubuo ang iyong mga pamagat. Maaari mong pilin dito kung sa aling ayos mo gustong maipakita ang pamagat ng post at ang pangalan ng blog mo, o maaari mong alisin nang lubusan ang pangalan ng blog mula sa pamagat.

en: If you are not using cutsom post titles you can still have control over hw your titles are generated. Here you can choose which order you would like your post title and blog name to be displayed, or you can remove the blog name from the title completely.
fil: Kung hindi ka gumagamit ng mga custom na pamagat ng post, maaari ka pa ring magkaroon ng kontrol sa kung paano binubuo ang iyong mga pamagat. Maaari mong pilin dito kung sa aling ayos mo gustong maipakita ang pamagat ng post at ang pangalan ng blog mo, o maaari mong alisin nang lubusan ang pangalan ng blog mula sa pamagat.

en: If you don't want to display some banners - leave approptiate fields blank
fil: Kung ayaw mong magpakita ng ilang banner - iwanang blangkong ang kaukulang mga field

en: If you have enabled custom titles you can add your custom title here. Whatever you type here will be placed between the < title >< /title > tags in header.php
fil: Kung nai-enable mo ang mga custom na pamagat, maaari mong idagdag dito ang iyong custom na pamagat. Anuman ang iyong i-type dito ay ilalagay sa pagitan ng mga tag ng < title >< /title > sa header.php

en: If you have enabled meta descriptions you can add your custom description here.
fil: Kung nai-enable mo ang mga paglalarawan na meta, maaari mong idagdag dito ang iyong custom na paglalarawan.

en: If you have enabled meta keywords you can add your custom keywords here. Keywords should be separated by comas. For example: wordpress,themes,templates,elegant
fil: Kung nai-enable mo ang mga keyword na meta, maaari mong idagdag dito ang iyong mga custom na keyword. Ang mga keyword ay dapat na pinaghihiwalay ng mga kuwit. Halimbawa: wordpress,themes,templates,elegant

en: If you would like categories to be displayed in your navigationbar that don't have any posts in them then disable this option. By default empty categories are hidden
fil: Kung gusto mong maipakita ang mga kategorya sa iyong navigation bar na walang anumang mga post sa mga ito, kung gayon, i-disable ang opsyong ito. Bilang default, ang mga kategoryang walang laman ay hindi ipinapakita.

en: If you would like to add a meta description to your post you can do so using custom fields. This option must be enabled for descriptions to be displayed on post pages. You can add your meta description using custom fields based off the custom field name you define below.
fil: Kung gusto mong magdagdag ng isang meta na paglalarawan sa iyong post, magagawa mo iyon gamit ang mga custom na field. Dapat na naka-enable ang opsyong ito para sa mga paglalarawan para maipakita sa iyong mga page ng post. Maaari mong idagdag ang iyong meta na paglalarawan gamit ang mga custom na field batay sa pangalan ng custon na field na tinukoy o sa ibaba.

en: If you would like to add meta keywords to your post you can do so using custom fields. This option must be enabled for keywords to be displayed on post pages. You can add your meta keywords using custom fields based off the custom field name you define below.
fil: Kung gusto mong magdagdag ng mga meta na keyword sa iyong post, magagawa mo iyon gamit ang mga custom na field. Dapat na naka-enable ang opsyong ito para sa mga keyword para maipakita sa iyong mga page ng post. Maaari mong idagdag ang iyong meta na keyword gamit ang mga custom na field batay sa pangalan ng custon na field na tinukoy o sa ibaba.

en: If you would like to remove the dropdown menus from the categories navigation bar disable this feature.
fil: Kung gugustuhin mong alisin ang mga dropdown na menu mula sa navigation bar ng mga kategorya, i-disable ang feature na ito.

en: If you would like to remove the dropdown menus from the pages navigation bar disable this feature.
fil: Kung gugustuhin mong alisin ang mga dropdown na menu mula sa navigation bar ng mga page, i-disable ang feature na ito.

en: If you would like to use your own custom logo image click the Upload Image button.
fil: Kung sakaling gusto mong gamiting ang sarili mong custom na larawan ng logo, i-click ang button na "I-upload ang Larawan."

en: Image
fil: Larawan

en: Image Description
fil: Deskripsyon sa larawan

en: Image Dimensions
fil: Mga Dimensyon ng Larawan

en: Image Fill Description
fil: Paglalarawan ng Punan ng Larawan

en: Image Height
fil: Taas ng Larawan

en: Image Scale
fil: Iskala ng Larawan

en: Image Selection
fil: Pagpili ng Larawan

en: Image Size
fil: Laki ng Larawan

en: Image Sketch
fil: Imahe Sketch

en: Image Style
fil: Estilo ng Larawan

en: Image Type
fil: Uri ng Larawan

en: Image URL or base64 string is required.
fil: Kinakailangan URL ng larawan o base64 string.

en: Image Url
fil: URL ng Larawan

en: Image Width
fil: Width ng Larawan

en: Image doesn't exist
fil: Hindi umiiral ang larawan

en: Images stored on a different website cannot be used as reference. The issue can be resolved by uploading the image to the WordPress media library.
fil: Ang mga larawang nakaimbak sa ibang website ay hindi maaaring gamitin bilang sanggunian. Ang isyu ay maaaring malutas sa pamamagitan ng pag-upload ng larawan sa WordPress media library.

en: Import
fil: Angkat

en: Import %s
fil: Mag-import %s

en: Import & Export Customizer
fil: I-import at I-export ang Customizer

en: Import & Export Theme Options
fil: I-import at I-export ang Mga Opsyon sa Tema

en: Import Theme Options
fil: Mag-import ng Mga Opsyon sa Tema

en: Import These Templates
fil: I-import ang Mga Template na Ito

en: Import To Cloud
fil: Mag-import sa Cloud

en: Improve Google Fonts Loading
fil: Pagbutihin ang Google Fonts Loading

en: Improve your web design workflow and collaborate together in the cloud.
fil: Pagbutihin ang iyong daloy ng trabaho sa disenyo ng web at magtulungan sa cloud.

en: In some cases users will want to create parent categories or links as placeholders to hold a list of child links or categories. In this case it is not desirable to have the parent links lead anywhere, but instead merely serve an organizational function. Enabling this options will remove the links from all parent pages/categories so that they don't lead anywhere when clicked.
fil: Sa ilang mga kalagayan, gugustuhin ng mga user na gumawa ng mga parent na kategorya o link bilang mga placeholder upang magdala ng isang listahan ng mga child na link o kategorya. Sa ganitong sitwasyon, hindi maganda kung humahantong sa kung saan ang mga parent link, ngunit para lang sa function na para sa pag-oorganisa. Aalisin ng pag-e-enable sa mga opsyong ito ang mga link mula sa lahat ng parent na page/kategorya upang hindi ito humantonng sa kung saan kapag na-click.

en: Increase Contrast
fil: Dagdagan ang Contrast

en: Increase Detail
fil: Dagdagan ang Detalye

en: Increase Saturation
fil: Dagdagan ang Saturation

en: Index Page SEO
fil: SEO ng Index na Page

en: Informative
fil: Nakapagbibigay kaalaman

en: Input 468x60 adsense code
fil: Code ng input na 468x60 sa Google Adsense

en: Input 468x60 advertisement banner image
fil: I-input ang 468x60 na larawan ng advertisement banner

en: Input 468x60 advertisement destination url
fil: I-input ang 468x60 na URL ng patutunguhan ng advertisement

[ctx: Insert CSS Snippet from library]
en: Use This CSS Snippet
fil: Gamitin ang CSS Snippet na ito

en: Insert Code at Cursor
fil: Ipasok ang Code sa Cursor

[ctx: Insert HTML/JS Snippet from library]
en: Use This HTML/JS Snippet
fil: Gamitin ang HTML/JS Snippet na ito

[ctx: Insert Module from library]
en: Use This Module
fil: Gamitin ang Modyul na Ito

[ctx: Insert Page from library]
en: Use This Page
fil: Gamitin ang Pahinang Ito

[ctx: Insert Row from library]
en: Use This Row
fil: Gamitin ang Hanay na Ito

[ctx: Insert Section from library]
en: Use This Section
fil: Gamitin ang Seksyon na Ito

en: Inset
fil: Sa loob (inset)

en: Instagram Profile Url
fil: Instagram Profile URL

en: Interior Design Company
fil: Kumpanya ng Panloob na Disenyo

en: Interior Design Company About Page
fil: Kumpanya ng Interior Design Tungkol sa Pahina

en: Interior Design Company Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng Kumpanya ng Panloob na Disenyo

en: Interior Design Company Contact Page
fil: Pahina ng Contact ng Kumpanya ng Interior Design

en: Interior Design Company Home Page
fil: Home Page ng Kumpanya ng Interior Design

en: Interior Design Company Landing Page
fil: Landing Page ng Kumpanya ng Interior Design

en: Interior Design Company Portfolio Page
fil: Pahina ng Portfolio ng Kumpanya ng Interior Design

en: Interior Design Company Services Page
fil: Pahina ng Serbisyo ng Kumpanya sa Disenyo ng Panloob

en: Interior Design Company Shop Page
fil: Pahina ng Tindahan ng Kumpanya ng Interior Design

en: Invalid API Key or Username
fil: Di-wastong API Key o Username

en: Join Now
fil: Sumali Ngayon

en: Just another %s site
fil: Isa pang %s site

en: Just another WordPress site
fil: Isa pang WordPress site lamang

en: LMS About Page
fil: LMS Tungkol sa Pahina

en: LMS Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng LMS

en: LMS Course Page
fil: Pahina ng Kurso ng LMS

en: LMS Courses Page
fil: Pahina ng LMS Courses

en: LMS Landing Page
fil: Landing Page ng LMS

[ctx: LMS Page]
en: Course
fil: kurso

[ctx: LMS Page]
en: Courses
fil: Kurso

en: LMS Pricing Page
fil: Pahina ng Pagpepresyo ng LMS

en: Language
fil: Wika

en: Language of Prompt
fil: Wika ng Maagap

en: Language of Website
fil: Wika ng Website

[ctx: Layout]
en: Add New
fil: Magdagdag ng bago

[ctx: Layout Categories]
en: Manage Categories
fil: Pamahalaan ang Mga Kategorya

[ctx: Layout Categories]
en: Manage Tags
fil: Pamahalaan ang Mga Tag

[ctx: Layout Category]
en: Art & Design
fil: Sining at Disenyo

[ctx: Layout Category]
en: Business
fil: negosyo

[ctx: Layout Category]
en: Community & Non-Profit
fil: Komunidad at Non-Profit

[ctx: Layout Category]
en: Education
fil: Edukasyon

[ctx: Layout Category]
en: Events
fil: Mga kaganapan

[ctx: Layout Category]
en: Fashion & Beauty
fil: Fashion at Kagandahan

[ctx: Layout Category]
en: Food & Drink
fil: Pagkain Inumin

[ctx: Layout Category]
en: Health & Fitness
fil: Kalusugan at kaangkupan

[ctx: Layout Category]
en: Services
fil: Mga serbisyo

[ctx: Layout Category]
en: Technology
fil: Teknolohiya

en: Layout Name
fil: Pangalan ng Layout

[ctx: Layout Pack]
en: Layouts In This Pack
fil: Mga Layout Sa Pack na Ito

[ctx: Layout Packs]
en: Manage Packs
fil: Pamahalaan ang mga Pack

en: Layout Settings
fil: Mga Setting ng Layout

en: Learn About Divi Cloud
fil: Matuto Tungkol sa Divi Cloud

en: Learn More
fil: Matuto pa

en: Leave a Reply to %s
fil: Mag-iwan ng Reply kay %s

en: Left
fil: Kaliwa

en: Left Sidebar
fil: Kaliwang Sidebar

en: Left to Right
fil: Mula sa Kaliwa, Pakanan

en: Lengthen
fil: pahabain

en: Letter Spacing
fil: Pag-aagwat ng Titik

en: Level up your efficiency with limitless AI content and image requests.
fil: I-level up ang iyong kahusayan sa walang limitasyong AI content at mga kahilingan sa larawan.

en: Library
fil: Aklatan

en: Light
fil: Maliwanag

en: Limit Google Fonts Support For Legacy Browsers
fil: Limitahan ang Suporta Google Fonts Para sa Mga Legacy na Browser

en: Link text
fil: Text ng link

en: List Items
fil: Listahan ng mga Item

en: Load Dynamic Stylesheet In-line
fil: Mag-load ng Dynamic na Stylesheet na In-line

en: Load From Library
fil: Mag-load Mula sa Library

en: Locations
fil: Mga lokasyon

en: Log In
fil: Mag log in

en: Log In To Divi Cloud
fil: Mag-log In Sa Divi Cloud

en: Login
fil: Mag-login

en: Logo Max Height
fil: Max Taas Logo

en: Low
fil: Mababa

en: Make Full Width
fil: Gawing Sagad ang Lapad

en: Manage Layouts
fil: Pamahalaan ang Mga Layout

en: Manage Un-widgetized Advertisements
fil: Pamahalaan ang mga Advertisement

en: Manage Your Elegant Themes Account
fil: Pamahalaan ang Iyong Elegant Themes Account

[ctx: Marketplace Page]
en: Seller
fil: Nagtitinda

en: Maximum
fil: Pinakamataas

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Member Login
fil: Login ng Member

en: Memory Limit Increase
fil: Pagtaas ng Limitasyon ng Memorya

en: Menu Height
fil: Taas menu

en: Menu Link Color
fil: Kulay ng Menu Link

en: Menu Text Size
fil: Sukat ng Text sa Menu

en: Menu Top Margin
fil: Menu Itaas na Margin

en: Menu Width
fil: Lapad ng Menu

en: Meta Font Style
fil: Estilo ng Font ng Meta

en: Meta Letter Spacing
fil: Espasyo ng Titik ng Meta

en: Meta Line Height
fil: Taas ng Linya ng Meta

en: Meta Text Size
fil: Laki ng Text ng Meta

en: Mobile Styles
fil: Mga Estilo ng Mobile

en: Modification Strength
fil: Lakas ng Pagbabago

en: Modification Type
fil: Uri ng Pagbabago

en: Modify
fil: Baguhin

en: Modify Element
fil: Baguhin ang Elemento

en: Modify Selected Image
fil: Baguhin ang Napiling Larawan

en: Modify With AI
fil: Baguhin Gamit ang AI

en: Modify the reference image with a loose sketch
fil: Baguhin ang reference na larawan gamit ang isang maluwag na sketch

en: Module Name
fil: Pangalan ng Module

en: Module Name Prefix
fil: Prefix ng Pangalan ng Module

en: Mood & Lighting
fil: Mood at Ilaw

en: More Options
fil: Higit pang mga Opsyon

en: Most Used
fil: Pinakagamit

en: Move
fil: Ilipat

en: Move To
fil: Ilipat Sa

en: Move To Divi Cloud
fil: Ilipat Sa Divi Cloud

en: Must Use Keywords
fil: Dapat Gumamit ng Mga Keyword

en: My Cloud
fil: Aking Ulap

en: My Divi Cloud
fil: Aking Divi Cloud

en: My Library
fil: Aking Library

en: Name
fil: Pangalan

en: New Description
fil: Bagong Paglalarawan

en: New Theme Options
fil: Bagong Mga Opsyon sa Tema

en: New To Old
fil: Bago Hanggang Luma

en: New items are stored into %s library.
fil: Ang mga bagong item ay iniimbak sa %s library.

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
fil: Mas Bagong Komento <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Next
fil: Susunod

en: Next Entries &raquo;
fil: Mga Susunod na Entry &raquo;

en: No
fil: Hindi

en: No Animation
fil: Walang Animation

en: No Context
fil: Walang Konteksto

en: No File Selected
fil: Walang napiling file

en: No Repeat
fil: Walang Pag-uulit

en: No Results
fil: Walang resulta

en: No Results Found
fil: Walang Nahanap na mga Resulta

en: No Screenshot
fil: Walang Screenshot

en: No Sidebar
fil: Walang Sidebar

en: No available options.
fil: Walang magagamit na mga opsyon.

en: None
fil: wala

en: Note: Color settings set above should be applied to the Default color scheme.
fil: Paalala: Dapat ilapat ang mga setting ng kulay na itinakda sa itaas sa Default na scheme ng kulay.

en: Nothing found
fil: Walang nahanap

en: Nothing found in Trash
fil: Walang nakita sa Basurahan

en: Number of Posts displayed on Archive pages
fil: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa mga page ng Archive

en: Number of Posts displayed on Category page
fil: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa page ng Kategorya

en: Number of Posts displayed on Search pages
fil: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa mga page ng Paghahanap

en: Number of Posts displayed on Tag pages
fil: Bilang ng mga Post na ipinapakita sa mga page ng Tag

en: Number of Products displayed on WooCommerce archive pages
fil: Dami ng Mga Produktong nakadisplay sa pahina ng archive ng WooCommerce

en: Number of dropdown tiers shown
fil: Ipinapakita ang bilang ng mga tier ng dropdown

en: Off
fil: I-off

en: Old To New
fil: Luma Hanggang Bago

en: On
fil: I-on

en: On Divi Cloud
fil: Sa Divi Cloud

en: Only Show
fil: Ipakita lamang

en: Only Show Icon on Hover
fil: Ipakita Lang ang Icon kapag Nag-hover

en: Only load external JavaScript libraries when they are needed by a specific Divi modules on the page. This removes unused JavaScript from the main scripts bundle and improves load times.
fil: I-load lang ang mga external na library ng JavaScript kapag kailangan ang mga ito ng isang partikular na module ng Divi sa page. Inaalis nito ang hindi nagamit na JavaScript mula sa pangunahing bundle ng mga script at pinapahusay nito ang mga oras ng pagkarga.

[ctx: Open Sans font: on or off]
en: on
fil: sa

en: Open in a new window
fil: Buksan sa bagong window

en: Open link in new window
fil: Buksan ang link sa bagong window

en: Options
fil: Mga Opsyon

en: Orange
fil: Dalandan

en: Order Category Links by Ascending/Descending
fil: Ayusin ang mga Link ng mga Kategorya nang Pataas/Pababa

en: Order Pages Links by Ascending/Descending
fil: Ayusin ang mga Link ng mga Page nang Pataas/Pababa

en: Outset
fil: Sa labas (ouset)

[ctx: Page]
en: About
fil: Tungkol sa

[ctx: Page]
en: Careers
fil: Mga karera

[ctx: Page]
en: Case Study
fil: Pag-aaral ng Kaso

[ctx: Page]
en: Categories
fil: Mga kategorya

[ctx: Page]
en: Contact
fil: Makipag-ugnayan

[ctx: Page]
en: Donate
fil: Mag-donate

[ctx: Page]
en: Events
fil: Mga kaganapan

[ctx: Page]
en: Features
fil: Mga tampok

[ctx: Page]
en: Guide
fil: Gabay

[ctx: Page]
en: Home
fil: Bahay

[ctx: Page]
en: Market
fil: Merkado

[ctx: Page]
en: Pricing
fil: pagpepresyo

[ctx: Page]
en: Project 1
fil: Proyekto 1

[ctx: Page]
en: Project 2
fil: Proyekto 2

[ctx: Page]
en: Services
fil: Mga serbisyo

[ctx: Page]
en: Shop
fil: Mamili

[ctx: Page]
en: Team
fil: Koponan

en: Page Layout
fil: Layout ng Page

[ctx: Page layout]
en: View Live Demo
fil: Tingnan ang Live Demo

en: Pages
fil: Mga Page

en: Pages:
fil: Mga Page:

en: Paint Color
fil: Kulay ng pintura

en: Paint over the area of the image that you would like to modify
fil: Kulayan ang lugar ng larawan na gusto mong baguhin

en: Paintbrush Size
fil: Sukat ng Paintbrush

en: Painting
fil: Pagpipinta

en: Paragraph
fil: Talata

en: Paragraphs
fil: Mga talata

en: Password Protected
fil: Pinoprotektahan ng Password

en: Paste image url here, if you chose "images" slider type
fil: I-paste ang URL ng larawan dito, kung pinili mo ang "images" na uri ng slider

en: Performance
fil: Pagganap

en: Phone Number
fil: Numero ng Telepono

en: Photo
fil: Larawan

en: Photo Marketplace About Page
fil: Photo Marketplace Tungkol sa Pahina

en: Photo Marketplace Categories Page
fil: Pahina ng Mga Kategorya ng Photo Marketplace

en: Photo Marketplace Contact Page
fil: Pahina ng Contact sa Photo Marketplace

en: Photo Marketplace Home Page
fil: Home Page ng Photo Marketplace

en: Photo Marketplace Landing Page
fil: Landing Page ng Photo Marketplace

en: Photo Marketplace Pricing Page
fil: Pahina ng Pagpepresyo ng Photo Marketplace

en: Photo Marketplace Seller Page
fil: Pahina ng Nagbebenta ng Photo Marketplace

en: Pink
fil: Rosas

en: Place Thumbs on Pages
fil: Ilagay ang mga Larawan ng Thumbnail sa mga Page

en: Place Thumbs on Posts
fil: Ilagay ang mga Larawan ng Thumbnail sa mga Post

en: Place your adsense code here.
fil: Ilagay ang iyong code para sa Google Adsense dito.

en: Please Log In Again
fil: Mangyaring Mag-log In Muli

en: Post
fil: I-post

en: Post Title
fil: Pamagat ng Post

en: Post info section
fil: Seksyon ng impormasyon ng post

en: Posted on
fil: Nai-post noong

en: Premade Layouts
fil: Mga Premade Layout

en: Previous
fil: Nauna

en: Primary Menu
fil: Pangunahing Menu

en: Primary Menu Background Color
fil: Kulay ng Background ng Pangunahing Menu

en: Primary Menu Bar
fil: Pangunahing Menu Bar

en: Primary Menu Link Color
fil: Kulay ng Link Primary Menu

en: Product Content
fil: Nilalaman ng Produkto

en: Project Navigation
fil: Nabigasyon sa Proyekto

en: Published
fil: Nai-publish

en: Quick Actions
fil: Mabilis na Aksyon

en: RSS Icon Url
fil: URL ng Icon ng RSS

en: Ratings
fil: Mga Rating

en: Read Divi Documentation
fil: Basahin ang Dokumentasyon ng Divi

en: Red
fil: Pula

en: Reference Content
fil: Nilalaman ng Sanggunian

en: Reference Image (Optional)
fil: Reference Image (Opsyonal)

en: Reference Image Influence
fil: Impluwensiya ng Larawan ng Sanggunian

en: Refine Result
fil: Pinuhin ang Resulta

en: Refine your prompt
fil: Pinuhin ang iyong prompt

en: Regenerate
fil: Magbagong-buhay

en: Remove From Cloud
fil: Alisin Mula sa Cloud

en: Remove From Favorites
fil: Alisin sa mga paborito

en: Rename
fil: Palitan ang pangalan

en: Replace Existing Code
fil: Palitan ang Umiiral na Code

en: Replace Existing Content
fil: Palitan ang Umiiral na Nilalaman

en: Reset
fil: I-reset

en: Reset to Defaults
fil: Ibalik sa Default

en: Respectful
fil: Magalang

en: Restaurant
fil: Restawran

en: Restaurant About Page
fil: Restaurant Tungkol sa Pahina

en: Restaurant Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng Restaurant

en: Restaurant Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Restaurant

en: Restaurant Gallery Page
fil: Pahina ng Restaurant Gallery

en: Restaurant Home Page
fil: Home Page ng Restaurant

en: Restaurant Landing Page
fil: Landing Page ng Restaurant

en: Restaurant Shop Page
fil: Pahina ng Restaurant Shop

en: Restaurant Team Page
fil: Pahina ng Koponan ng Restaurant

en: Restore
fil: Ibalik

en: Results
fil: Mga resulta

en: Retry
fil: Subukan muli

en: Rewrite With AI
fil: Isulat muli Gamit ang AI

en: Rewrite to be more engaging
fil: Isulat muli upang maging mas nakakaengganyo

en: Right
fil: Kanan

en: Right Sidebar
fil: Kanang Sidebar

en: Right to Left
fil: Mula sa Kanan, Pakaliwa

en: Row Height
fil: Taas ng Row

en: Row Name
fil: Pangalan ng Hilera

en: Row Name Prefix
fil: Prefix ng Pangalan ng Row

en: SaaS Company
fil: Kumpanya ng SaaS

en: SaaS Company About Page
fil: SaaS Company Tungkol sa Pahina

en: SaaS Company Careers Page
fil: Pahina ng Karera ng Kumpanya ng SaaS

en: SaaS Company Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Kumpanya ng SaaS

en: SaaS Company Documentation Page
fil: Pahina ng Dokumentasyon ng Kumpanya ng SaaS

en: SaaS Company Features Page
fil: Pahina ng Mga Tampok ng SaaS Company

en: SaaS Company Landing Page
fil: Landing Page ng SaaS Company

en: SaaS Company Pricing Page
fil: Pahina ng Pagpepresyo ng SaaS Company

en: Save %s
fil: I-save %s

en: Save Changes
fil: I-save ang mga Pagbabago

en: Save Items To Divi Cloud
fil: I-save ang Mga Item Sa Divi Cloud

en: Save Selection Only
fil: I-save ang Pinili Lamang

en: Save Theme Options
fil: I-save ang Mga Opsyon sa Tema

en: Save To Divi Cloud
fil: I-save Sa Divi Cloud

en: Save To Library
fil: I-save Sa Library

en: Save as Global
fil: I-save bilang Global

en: Save items to the Divi Cloud for later use.
fil: I-save ang mga item sa Divi Cloud para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Save this %s to the Divi Library for later use.
fil: I-save itong %s sa Divi Library para magamit sa ibang pagkakataon.

en: Save unlimited layouts, theme builder templates, code snippets and more to Divi Cloud.
fil: Mag-save ng walang limitasyong mga layout, mga template ng tagabuo ng tema, mga snippet ng code at higit pa sa Divi Cloud.

en: Search
fil: Maghanap

en: Search &hellip;
fil: Maghanap &hellip;

en: Search Bar Background Color
fil: Kulay ng Background ng Search Bar

en: Search Bar Text Color
fil: Kulay ng text sa Search Bar

en: Search For Categories
fil: Maghanap ng Mga Kategorya

en: Search For Layouts
fil: Maghanap Para sa Mga Layout

en: Search For Packs
fil: Maghanap ng Mga Pack

en: Search Results for: %s
fil: Mga Resulta para sa: %s

en: Search Theme Options
fil: Mga Opsyon sa Tema sa Paghahanap

en: Search for:
fil: Maghanap para sa:

en: Search results for "%s"
fil: Mga resulta ng paghahanap para sa "%s"

en: Secondary Menu
fil: Pangalawahing Menu

en: Secondary Menu Background Color
fil: Kulay ng Background ng Pangalawang Menu

en: Secondary Menu Bar
fil: Pangalawang Menu Bar

en: Secondary Menu Link Color
fil: Kulay ng Link Secondary Menu

en: Section Height
fil: Taas ng Seksyon

en: Section Name
fil: Pangalan ng Seksyon

en: Section Name Prefix
fil: Prefix ng Pangalan ng Seksyon

en: Select
fil: Piliin ang

en: Select All
fil: Piliin lahat

en: Select Animation Effect
fil: Pumili ng Effect para sa Animation

en: Select Icon
fil: Pumili ng Icon

en: Select Mood
fil: Piliin ang Mood

en: Select Page
fil: Pumili Ng Page

en: Select Slider Type here
fil: Pumili dito ng Uri ng Slider

en: Select between expanded and closed state
fil: Pumili sa pagitan ng katayuang pinalawak at isinara

en: Select yes if the link should be opened in a new window
fil: Piliin ang oo kung dapat mabuksan ang link sa isang bagong window

en: Select your desired enhancements. Your image will be sent back through Divi AI and re-imagined to achieve the desired result.
fil: Piliin ang iyong ninanais na mga pagpapahusay. Ibabalik ang iyong larawan sa pamamagitan Divi AI at muling iimagine para makamit ang ninanais na resulta.

en: Sentences
fil: Mga pangungusap

[ctx: Services/Plans Page]
en: Packages
fil: Mga package

en: Set As Logo
fil: I-set bilang Logo

en: Set the height of image in pixels.
fil: Itakda ang taas ng imahe sa mga pixel.

en: Set the width of image in pixels.
fil: Itakda ang lapad ng larawan sa mga pixel.

en: Share With My Team
fil: Ibahagi Sa Aking Koponan

en: Share Your Divi Cloud With Your Team
fil: Ibahagi ang Iyong Divi Cloud Sa Iyong Koponan

en: Shared With Me
fil: Ibinahagi Sa Akin

en: Shop Page & Category Page Layout for WooCommerce
fil: Layout ng Page sa Pagbili at Page ng Kategorya para sa WooCommerce

en: Shortcodes
fil: Maiikling code (Shortcodes)

en: Shorten
fil: paikliin

en: Show
fil: Ipakita

en: Show Facebook Icon
fil: Ipakita ang Icon ng Facebook

en: Show Instagram Icon
fil: Ipakita ang Instagram Icon

en: Show RSS Icon
fil: Ipakita ang Icon ng RSS

en: Show Search Icon
fil: Ipakita ang Icon ng Paghahanap

en: Show Social Icons
fil: Ipakita ang mga Social Icon

en: Show Thumbs on Index pages
fil: Ipakita ang mga Larawan ng Thumbnail sa mga Index na page

en: Show Top Bar
fil: Ipakita ang Top Bar

en: Show X Icon
fil: Ipakita ang X Icon

en: Show comments on pages
fil: Ipakita ang mga komento sa mga page

en: Show comments on posts
fil: Ipakita ang mga komento sa mga post

en: Show dropdown menus
fil: Ipakita ang mga dropdown na menu

en: Sidebar Layout
fil: Layout ng Sidebar

en: Sidebar Width
fil: Lapad ng Sidebar

en: Sign In To Divi Cloud
fil: Mag-sign In Sa Divi Cloud

en: Sign Out Of Divi Cloud
fil: Mag-sign Out Sa Divi Cloud

en: Sign in to your Elegant Themes account using the pop-up to activate Divi Cloud.
fil: Mag-sign in sa iyong Elegant Themes account gamit ang pop-up para i-activate ang Divi Cloud.

en: Simplify
fil: Pasimplehin

en: Single Page Layout
fil: Layout na May Iisang Page

en: Single Post Layout
fil: Layout na May Iisang Post

en: Single Post Page SEO
fil: SEO ng Page ng Iisang Post

en: Site Identity
fil: Identity Site

en: Size
fil: Sukat

en: Skills
fil: Mga Skill

en: Slide In & Fullscreen Header Settings
fil: Mga setting ng Slide In & Fullscreen na Header

en: Slider Type
fil: Uri ng Slider

en: Smooth Scrolling
fil: Mahusay na Pag-e-scroll

en: Social Icon Color
fil: Kulay ng Social Icon

en: Social Icon Size
fil: Laki ng Social Icon

en: Social Media Post
fil: Post sa Social Media

en: Solid
fil: Solid na border

en: Some third party scripts may be incorrectly enqueued without declaring jQuery as dependency. If jQuery is deferred, these scripts could break. If you are experiencing console errors after enabling the "Defer jQuery And jQuery Migrate" option, you can enable this option, which will load an additional compatibility script that will attempt to solve the issue. You can turn this feature off if everything is working fine without it.
fil: Ang ilang mga script ng third party ay maaaring maling nai-enqueued nang hindi idinedeklara ang jQuery bilang dependency. Kung ipagpaliban ang jQuery, maaaring masira ang mga script na ito. Kung nakakaranas ka ng mga error sa console pagkatapos i-enable ang opsyong "Ipagpaliban ang jQuery At jQuery Migrate", maaari mong paganahin ang opsyong ito, na maglo-load ng karagdagang script ng compatibility na susubukang lutasin ang isyu. Maaari mong i-off ang feature na ito kung gumagana nang maayos ang lahat nang wala ito.

en: Something went wrong. Please try again later or try different request.
fil: Nagkaproblema. Pakisubukang muli sa ibang pagkakataon o subukan ang ibang kahilingan.

en: Sort
fil: Pagbukud-bukurin

en: Sort Categories Links by Name/ID/Slug/Count/Term Group
fil: Pag-uriin ang mga Link ng mga Kategorya ayon sa Pangkat ng Name/ID/Slug/Count/Term

en: Sort Pages Links
fil: Pag-uuri ng Link ng mga Page

en: Split Into Modules
fil: Hatiin sa Mga Module

en: Split Into Rows
fil: Hatiin sa Mga Hanay

en: Split Into Sections
fil: Hatiin sa Mga Seksyon

en: Split Layout Into Sections
fil: Hatiin ang Layout sa Mga Seksyon

en: Split Row Into Modules
fil: Hatiin ang Hilera sa Mga Module

en: Split Section Into Rows
fil: Hatiin ang Seksyon sa Mga Hanay

en: Start Collaborating!
fil: Simulan ang Pakikipagtulungan!

en: Start Over
fil: Magsimulang Muli

en: State
fil: Katayuan

en: Status
fil: Katayuan

en: Stretch Background Image
fil: Palakihin ang Larawan sa Background

en: Submit
fil: Isumite

en: Submit Comment
fil: Isumite ang Komento

en: Submit a Comment
fil: Isumite ang Komento

en: Supply Divi AI with a reference image. This image will be combined with your image description to create the final image. Reference images are a great way to inform Divi AI about a desired composition or style while altering the subject matter of the reference image using your image description.
fil: Magbigay ng Divi AI na may reference na larawan. Ang larawang ito ay isasama sa iyong paglalarawan ng larawan upang malikha ang panghuling larawan. Ang mga reference na larawan ay isang mahusay na paraan upang ipaalam Divi AI ang tungkol sa isang gustong komposisyon o istilo habang binabago ang paksa ng reference na larawan gamit ang iyong paglalarawan ng larawan.

en: Supply Divi AI with additional context. The chosen context will alter the results and help Divi AI create relevant content.
fil: Magbigay ng Divi AI na may karagdagang konteksto. Ang napiling konteksto ay magbabago sa mga resulta at makakatulong Divi AI na lumikha ng may-katuturang nilalaman.

en: Tab Content
fil: Nilalaman ng Tab

en: Tab Text
fil: Text ng Tab

en: Tags
fil: Mga tag

en: Team Sidebar
fil: Sidebar ng Koponan

en: Tell Divi AI about the content you would like it to write.
fil: Sabihin sa Divi AI ang tungkol sa nilalaman na gusto mong isulat nito.

en: Tell Divi AI about the image you would like it to create.
fil: Sabihin sa Divi AI ang tungkol sa larawang gusto mong gawin nito.

en: Tell Divi AI how long you want the content it generates to be. The output will be close to, but not exactly equal to, the length you define.
fil: Sabihin sa Divi AI kung gaano katagal mo gustong maging content ang nabuo nito. Ang output ay magiging malapit sa, ngunit hindi eksaktong katumbas ng haba na iyong tinukoy.

en: Tell Divi AI how you would like it to fill in the blank area of your expanded image.
fil: Sabihin sa Divi AI kung paano mo ito gustong punan ang blangkong bahagi ng iyong pinalawak na larawan.

en: Tell Divi AI how you would like to change the image. Your changes will be applied to the area you select using the Image Selection or Image Sketch interface.
fil: Sabihin sa Divi AI kung paano mo gustong baguhin ang larawan. Ang iyong mga pagbabago ay ilalapat sa lugar na iyong pipiliin gamit ang Image Selection o Image Sketch interface.

en: Tell Divi AI what kind of image you want it to create. Be as descriptive as you like!
fil: Sabihin sa Divi AI kung anong uri ng imahe ang gusto mong gawin nito. Maging bilang naglalarawan hangga't gusto mo!

en: Tell Divi AI what you want it to write about. Talk to it like you would a person.
fil: Sabihin sa Divi AI kung ano ang gusto mong isulat nito. Kausapin mo ito na parang isang tao.

en: Tell Divi AI what you want to achieve using custom code. Divi AI will respond appropriately based on the element and code field you are editing.
fil: Sabihin sa Divi AI kung ano ang gusto mong makamit gamit ang custom na code. Divi AI ay tutugon nang naaangkop batay sa field ng elemento at code na iyong ine-edit.

en: Text Color
fil: Kulay ng Text

en: Text Size
fil: Laki ng Text

en: The Divi Marketplace is full of thousands of additional layouts!
fil: Ang Divi Marketplace ay puno ng libu-libong karagdagang mga layout!

en: The Divi icon font is broken up into various subsets. These subsets are loaded only when needed based on the modules and features used on each page. If you need access to the entire icon font on all pages (for example, if you are using our icon font in your child theme), then you can disable this option and load the entire icon font library on all pages.
fil: Ang font ng icon ng Divi ay nahahati sa iba't ibang mga subset. Nilo-load lang ang mga subset na ito kapag kinakailangan batay sa mga module at feature na ginagamit sa bawat page. Kung kailangan mo ng access sa buong font ng icon sa lahat ng page (halimbawa, kung ginagamit mo ang aming font ng icon sa tema ng iyong anak), maaari mong i-disable ang opsyong ito at i-load ang buong library ng font ng icon sa lahat ng page.

en: The Item couldn't be downloaded. Please try after a while.
fil: Hindi ma-download ang Item. Mangyaring subukan pagkatapos ng ilang sandali.

en: The Maps module uses the Google Maps API and requires a valid Google API Key to function. Before using the map module, please make sure you have added your API key here. Learn more about how to create your Google API Key <a target="_blank" href="%1$s">here</a>.
fil: Ginagamit ng module ng Maps ang Google Maps API at nangangailangan ng wastong Google API Key upang gumana. Bago gamitin ang module ng mapa, pakitiyak na naidagdag mo ang iyong API key dito. Dagdagan ang nalalaman tungkol sa kung paano gawin ang iyong Google API Key <a target="_blank" href="%1$s">dito</a>.

en: The action failed in the following clouds.
fil: Nabigo ang pagkilos sa mga sumusunod na ulap.

en: The higher the enhancement strength, the more power is given to Divi AI to re-imagine the original image. A higher strength will increase the enhancement effect, but it will also result in greater changes to the original subject matter.
fil: Kung mas mataas ang lakas ng pagpapahusay, mas maraming kapangyarihan ang ibinibigay sa Divi AI upang muling isipin ang orihinal na larawan. Ang mas mataas na lakas ay magpapataas sa epekto ng pagpapahusay, ngunit magreresulta rin ito sa mas malalaking pagbabago sa orihinal na paksa.

en: The higher the modification strength, the more power your prompt has to modify the original image. Reducing the strength will result in more minimal changes.
fil: Kung mas mataas ang lakas ng pagbabago, mas maraming kapangyarihan ang iyong prompt upang baguhin ang orihinal na larawan. Ang pagbabawas ng lakas ay magreresulta sa mas kaunting mga pagbabago.

en: The page you requested could not be found. Try refining your search, or use the navigation above to locate the post.
fil: Hindi mahanap ang page na hiniling mo. Subukang pinuhin ang iyong paghahanap, o gamitin ang navigation sa itaas upang hanapin ang post.

en: The size of the image must be less than 10MB.
fil: Dapat mas mababa sa 10MB ang laki ng larawan.

en: Theme Accent Color
fil: Kulay ng Accent ng Tema

en: Theme Customizer
fil: Pang-customize ng Tema

en: Theme Option
fil: Pagpipilian sa Tema

en: Theme Options
fil: Mga Opsyon ng Theme

en: Theme Options Library
fil: Library ng Mga Opsyon sa Tema

en: These words will be forced to appear in the content. This is useful for SEO when optimizing for specific keywords, for example.
fil: Ang mga salitang ito ay mapipilitang lumabas sa nilalaman. Ito ay kapaki-pakinabang para sa SEO kapag nag-optimize para sa mga partikular na keyword, halimbawa.

en: This Module Content
fil: Nilalaman ng Module na ito

en: This Page Content
fil: Nilalaman ng Pahinang Ito

en: This Section Content
fil: Nilalaman ng Seksyon na ito

en: This Website
fil: Ang Website na ito

en: This is the username that you use to access the Members Area on elegantthemes.com.
fil: Ito ang username na iyong ginagamit upang ma-access ang Members Area sa elegantthemes.com.

en: This option allows you to change how your dates are displayed. For more information please refer to the WordPress codex here:<a href='http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time' target='_blank'>Formatting Date and Time</a>
fil: Gamit ang opsyon na ito, mababago mo kung paano ipinapakita ang mga petsa. Para sa higit pang impormasyon, pakisuyong sumangguni sa codex ng WordPress dito:<a href='http://codex.wordpress.org/Formatting_Date_and_Time' target='_blank'>Pagfo-format ng Petsa at Oras</a>

en: This option dequeues the Divi style.css file and prints the contents in-line. This removes a render blocking request and improves the PageSpeed scores of individual pages. However, it also prevents the style.css file from being cached. Since the stylesheet is small, it's recommended to keep this option enabled.
fil: Inalis ng opsyong ito ang Divi style.css na file at ini-print ang mga nilalaman nang in-line. Inaalis nito ang isang kahilingan sa pag-block sa pag-render at pinapahusay nito ang mga marka ng PageSpeed ng mga indibidwal na pahina. Gayunpaman, pinipigilan din nito ang style.css file na ma-cache. Dahil maliit ang stylesheet, inirerekomendang panatilihing naka-enable ang opsyong ito.

en: This options allows you to control how many teirs your pages dropdown menu has. Increasing the number allows for additional menu items to be shown.
fil: Gamit ang opsyon na ito, makokontrol mo kung ilang mga tier mayroon ang dropdown na menu ng iyong mga page. Sa pamamagitan ng pagpapataas ng bilang, maaaring maipakita ang dagdag na mga item ng menu.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
fil: Protektado ng password ang post na ito. I-enter ang password upang tingnan ang mga komento.

en: This will enable Google Fonts for Non-English languages.
fil: Ie-enable nito ang Google Fonts para sa mga wikang hindi Ingles.

en: This will enable the use of excerpts in posts or pages.
fil: Gagawin nitong posible ang paggamit ng mga sipi sa mga post o mga page.

en: This will return all of the settings throughout the options page to their default values. <strong>Are you sure you want to do this?</strong>
fil: Ibabalik nito ang lahat ng mga setting sa buong pahina ng mga pagpipilian sa kanilang mga default na halaga. <strong>Sigurado ka ba na gusto mong gawin ito?</strong>

en: Tile Horizontally
fil: Pahalang na Tile

en: Tile Vertically
fil: Patayong Tile

en: Title
fil: Pamagat

en: To enable Divi Cloud on this website, log in to your Elegant Themes account
fil: Upang paganahin ang Divi Cloud sa website na ito, mag-log in sa iyong Elegant Themes account

en: To modify or add to an element that already exists in the image, choose Modify Element. To add something brand new and unrelated to the original image, choose Add Element.
fil: Upang baguhin o idagdag sa isang elemento na mayroon na sa larawan, piliin ang Baguhin ang Elemento. Upang magdagdag ng bagong bagay at walang kaugnayan sa orihinal na larawan, piliin ang Magdagdag ng Elemento.

en: To view this protected post, enter the password below
fil: Upang makita ang protektadong post na ito, ilagay ang password sa ibaba

en: Tone of Voice
fil: Tono ng boses

en: Top
fil: Pinakaitaas

en: Top Bar Text Color
fil: Kulay ng Text sa Top Bar

en: Top Bar Text Size
fil: Sukat ng Text sa Top Bar

en: Top to Bottom
fil: Mula sa Itaas, Pababa

en: Trackbacks/Pingbacks
fil: Mga Trackback/Mga Pingback

en: Translate
fil: Isalin

en: Trash
fil: Basura

en: Trash storage for Divi Cloud is limited to 50 items for free accounts. Once your trash exceeds 50 items, the oldest items in your trashed will be permanently deleted to make room for new items. Purchase a <a href="%s" target="_blank">Divi Cloud Membership</a> for unlimited storage.
fil: Ang imbakan ng basura para sa Divi Cloud ay limitado sa 50 item para sa mga libreng account. Kapag lumampas na sa 50 item ang iyong basurahan, permanenteng ide-delete ang mga pinakalumang item sa iyong basurahan upang magkaroon ng puwang para sa mga bagong item. Bumili ng <a href="%s" target="_blank">Divi Cloud Membership</a> para sa walang limitasyong storage.

en: Travel Agency
fil: Ahensya sa Paglalakbay

en: Travel Agency About Page
fil: Travel Agency Tungkol sa Pahina

en: Travel Agency Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng Travel Agency

en: Travel Agency Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Travel Agency

en: Travel Agency Home Page
fil: Home Page ng Travel Agency

en: Travel Agency Landing Page
fil: Landing Page ng Travel Agency

en: Travel Agency Packages Page
fil: Pahina ng Mga Pakete ng Travel Agency

en: Travel Agency Shop Page
fil: Pahina ng Shop ng Travel Agency

en: Travel Agency Team Page
fil: Pahina ng Koponan ng Travel Agency

en: Tweet
fil: I-tweet

en: Type
fil: Uri

en: Type of the box
fil: Uri ng box

en: Uh Oh! You have reached your Divi Cloud quota.
fil: Uh Oh! Naabot mo na ang iyong quota Divi Cloud.

en: Underline
fil: Salungguhit

en: Unlock Unlimited Divi Cloud Storage
fil: I-unlock ang Unlimited Divi Cloud Storage

en: Untagged
fil: Hindi na-tag

en: Upgrade
fil: Mag-upgrade

en: Upgrade Your Divi Cloud
fil: I-upgrade ang Iyong Divi Cloud

en: Upgrade to Divi AI Unlimited
fil: Mag-upgrade sa Divi AI Unlimited

en: Upgrade to Unlimited Cloud Storage!
fil: Mag-upgrade sa Unlimited na Cloud Storage!

en: Upgrade to Unlimited Divi Cloud Storage!
fil: Mag-upgrade sa Unlimited na Divi Cloud Storage!

en: Upload
fil: I-upload

en: Upload a Reference Image
fil: Mag-upload ng Reference Image

en: Uppercase
fil: Malalaking Titik

en: Upscale Image
fil: Mataas na Imahe

en: Url
fil: URL

en: Use Background Color
fil: Gamitin ang Kulay sa Background

en: Use Custom Sidebar Width
fil: Gamitin Sidebar Lapad Custom

en: Use Google Fonts
fil: Gumamit Google Fonts

en: Use Relative Image Paths
fil: Gumamit ng Magkakaugnay na Path ng Larawan

en: Use This Code
fil: Gamitin ang Kodigong Ito

en: Use This Image
fil: Gamitin ang Larawang Ito

en: Use This Text
fil: Gamitin ang Tekstong Ito

en: Use excerpts when defined
fil: Gamitin ang mga sipi kapag tinukoy

en: Use resizing
fil: Gamitin ang pagre-resize

en: Use selection as reference
fil: Gamitin ang pagpili bilang sanggunian

en: Use your original image as reference in the selected area. Changes will be more seamlessly integrated into the modified image.
fil: Gamitin ang iyong orihinal na larawan bilang sanggunian sa napiling lugar. Ang mga pagbabago ay higit na maisasama sa binagong larawan.

en: Used for icon button type
fil: Ginagamit para sa uri ng button ng icon

en: Vertical Menu Orientation
fil: Oryentasyon ng Pahabang Menu

en: Vertically Centered
fil: Patayong Nakagitna

en: View Details
fil: Tingnan ang mga detalye

en: View Theme Options
fil: Tingnan ang Mga Opsyon sa Tema

en: View in Divi Marketplace
fil: Tingnan sa Divi Marketplace

en: Warning: This can cause JavaScript errors in some cases and should be used with care. When enabled, scripts registered by plugins and themes will be deferred to improve performance and jQuery will always be loaded in the body.
fil: Babala: Maaari itong maging sanhi ng mga error sa JavaScript sa ilang mga kaso at dapat itong gamitin nang may pag-iingat. Kapag pinagana, ang mga script na nakarehistro ng mga plugin at tema ay ipagpapaliban upang mapabuti ang pagganap at ang jQuery ay palaging mai-load sa katawan.

en: Watch video tutorials
fil: Manood ng mga pagtuturo sa video

en: Web Agency Careers Page
fil: Pahina ng Karera ng Ahensya sa Web

en: Web Agency Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Web Agency

en: Web Agency Home Page
fil: Home Page ng Web Agency

en: Web Agency Landing Page
fil: Landing Page ng Web Agency

en: Web Agency Portfolio Page
fil: Pahina ng Portfolio ng Web Agency

en: Web Agency Pricing Page
fil: Pahina ng Pagpepresyo ng Web Agency

en: Web Agency Services Page
fil: Pahina ng Mga Serbisyo sa Web Agency

en: Website Content Width
fil: Lapad ng Nilalaman ng Website

en: Website Gutter Width
fil: Espasyo ng Column ng Website

en: Wedding
fil: Kasal

en: Wedding About Page
fil: Pahina Tungkol sa Kasal

en: Wedding Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng Kasal

en: Wedding Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Kasal

en: Wedding Details Page
fil: Pahina ng Mga Detalye ng Kasal

en: Wedding Gallery Page
fil: Pahina ng Wedding Gallery

en: Wedding Home Page
fil: Home Page ng Kasal

en: Welcome to Divi! Before diving in to your new theme, please visit the <a style="color: #fff; font-weight: bold;" href="%1$s" target="_blank">Divi Documentation</a> page for access to dozens of in-depth tutorials.
fil: Maligayang pagdating sa Divi! Bago tuklasin ang lahat tungkol sa bago mong tema, mangyaring bumisita sa pahina ng <a style="color: #fff; font-weight: bold;" href="%1$s" target="_blank">Divi Documentation</a> para maka-access ng maraming detalyadong pagtuturo.

en: What are you writing about?
fil: Ano ang iyong isinusulat?

en: What language should Divi AI write in? Divi AI can write in over 26 languages!
fil: Anong wika ang dapat isulat ng Divi AI? Maaaring sumulat Divi AI sa mahigit 26 na wika!

en: What type of content are you writing? This will help Divi AI tailor the output to your desired format.
fil: Anong uri ng nilalaman ang isinusulat mo? Makakatulong ito Divi AI na maiangkop ang output sa gusto mong format.

en: What would you like to create using custom code?
fil: Ano ang gusto mong gawin gamit ang custom na code?

en: When Critical CSS is enabled, Divi determines an "above the fold threshold" and defers all styles for elements below the fold. However, this threshold is just a estimate and can vary on different devices. Increasing threshold height will deffer fewer styles, resulting in slightly slower load times but less of a chance for Cumulative Layout Shifts to occur. If you are experiencing CLS issues you can increase the threshold height.
fil: Kapag pinagana ang Kritikal na CSS, tinutukoy ng Divi ang "sa itaas ng fold threshold" at ipinagpaliban ang lahat ng mga estilo para sa mga elemento sa ibaba ng fold. Gayunpaman, ang threshold na ito ay isang pagtatantya lamang at maaaring mag-iba sa iba't ibang device. Ang pagtaas ng taas ng threshold ay magpapaliban sa mas kaunting mga istilo, na magreresulta sa bahagyang mas mabagal na mga oras ng pag-load ngunit mas kaunti ang pagkakataong mangyari ang Cumulative Layout Shifts. Kung nakakaranas ka ng mga isyu sa CLS maaari mong taasan ang taas ng threshold.

en: When possible, jQuery and jQuery Migrate will be moved to the body to speed up load times. If a third party plugin registers jQuery as a dependency, it will be moved back to the head.
fil: Kung maaari, ang jQuery at jQuery Migrate ay ililipat sa katawan upang mapabilis ang mga oras ng pag-load. Kung ang isang third party na plugin ay nagrerehistro ng jQuery bilang isang dependency, ito ay ililipat pabalik sa ulo.

en: When you define your keywords using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the meta keywords you would like to use, separated by comas.
fil: Kapag tinukoy mo ang iyong mga keyword gamit ang mga custom na field, dapat mong gamitin ang value na ito para sa Pangalan ng custom na field. Ang Value ng iyong custom na field ay dapat na ang mga meta na keyword na gusto mong gamitin, nang pinaghihiwalay ng mga kuwit.

en: When you define your meta description using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the custom description you would like to use.
fil: Kapag tinukoy mo ang iyong meta na paglalarawan gamit ang mga custom na field, dapat mong gamitin ang value na ito para sa Pangalan ng custom na field. Ang Value ng iyong custom na field ay dapat na ang custom na paglalarawan na gusto mong gamitin.

en: When you define your title using custom fields you should use this value for the custom field Name. The Value of your custom field should be the custom title you would like to use.
fil: Kapag tinukoy mo ang iyong pamagat gamit ang mga custom na field, dapat mong gamitin ang value na ito para sa Pangalan ng custom na field. Ang Value ng iyong custom na field ay dapat na ang custom na pamagat na gusto mong gamitin.

en: When you save layouts to Divi Cloud, they become available on every website you build.
fil: Kapag nag-save ka ng mga layout sa Divi Cloud, magiging available ang mga ito sa bawat website na gagawin mo.

en: When you sync %s to Divi Cloud, they become available on every website you build.
fil: Kapag nag-sync ka %s sa Divi Cloud, magiging available ang mga ito sa bawat website na gagawin mo.

en: Widget Bullet Color
fil: Kulay ng Dot ng Widget

en: Widget Header Color
fil: Kulay ng Header ng Widget

en: Widget Link Color
fil: Kulay ng Link ng Widget

en: Widget Text Color
fil: Kulay ng Text ng Widget

en: Widgets
fil: Mga Widget

en: Width
fil: Lapad

en: WordPress loads it's own WordPress emojis. Modern browsers support native emojis, making WordPress's emojis unnecessary in most cases. Removing WordPress emojis removes unneeded assets and improves performance.
fil: Ang WordPress ay naglo-load ng sarili nitong WordPress emojis. Sinusuportahan ng mga modernong browser ang mga native na emoji, na ginagawang hindi kailangan ang mga emoji ng WordPress sa karamihan ng mga kaso. Ang pag-alis ng mga emoji ng WordPress ay nag-aalis ng mga hindi kinakailangang asset at nagpapabuti sa pagganap.

en: Words
fil: Mga salita

en: Write %s With AI
fil: Sumulat ng %s Gamit ang AI

en: X Profile Url
fil: URL ng Profile ng X

en: Yes
fil: Oo

en: Yoga Studio About Page
fil: Yoga Studio Tungkol sa Pahina

en: Yoga Studio Blog Page
fil: Pahina ng Blog ng Yoga Studio

en: Yoga Studio Classes Page
fil: Pahina ng Mga Klase sa Yoga Studio

en: Yoga Studio Contact Page
fil: Pahina ng Pakikipag-ugnayan sa Yoga Studio

en: Yoga Studio Home Page
fil: Home Page ng Yoga Studio

en: Yoga Studio Landing Page
fil: Landing Page ng Yoga Studio

en: Yoga Studio Team Page
fil: Pahina ng Koponan ng Yoga Studio

en: You can continue to alter and improve the content that was generated by giving AI further instructions.
fil: Maaari mong patuloy na baguhin at pagbutihin ang nilalaman na nabuo sa pamamagitan ng pagbibigay ng karagdagang mga tagubilin sa AI.

en: You can disable this option if you want to remove the comments and comment form from single post pages.
fil: Maaari mong i-disable ang opsyong ito kung gusto mong alisin ang mga komento at ang form ng komento mula sa iyong mga post.

en: You can find your API Key <a href="%s" target="_blank">here</a>.
fil: Maaari mong mahanap ang iyong API Key <a href="%s" target="_blank">dito</a>.

en: You can try out Divi AI 100 times
fil: Maaari mong subukan Divi AI ng 100 beses

en: You don't have pages
fil: Wala kang anumang mga page

en: You have hit your 500MB Limit. To continue to save items to your Divi Cloud, you must delete some of your existing items to free up space or upgrade your Divi Cloud storage.
fil: Naabot mo na ang iyong 500MB Limit. Upang patuloy na mag-save ng mga item sa iyong Divi Cloud, dapat mong i-delete ang ilan sa iyong mga kasalukuyang item para magbakante ng espasyo o i-upgrade ang iyong storage ng Divi Cloud.

en: You have to update Divi in order to use AI.
fil: Kailangan mong i-update Divi upang magamit ang AI.

en: Your %1$s subscription has expired. In order to download Premade Layouts from the %2$s Library you must <a href="%3$s" target="_blank">renew your subscription</a>.
fil: Ang iyong %1$s na subscription ay nag-expire na. Upang ma-download ang Mga Premade Layout mula sa %2$s Library kailangan mong i- <a href="%3$s" target="_blank">i-renew ang iyong subscription</a>.

en: Your Divi AI usage limit has been exceeded. Upgrade Divi AI membership to use Divi AI without any limits!
fil: Lumampas na ang iyong limitasyon sa paggamit Divi AI. I-upgrade ang membership Divi AI para magamit Divi AI nang walang anumang limitasyon!

en: Your Divi Cloud Session Has Ended
fil: Natapos na ang iyong Divi Cloud Session

en: Your Divi Cloud membership has expired
fil: Nag-expire na ang iyong membership Divi Cloud

en: Your Divi Cloud membership has expired. To access items stored on your cloud, please <a href="%s" target="_blank">renew your Divi Cloud membership</a>.
fil: Nag-expire na ang iyong membership Divi Cloud. Upang ma-access ang mga item na nakaimbak sa iyong cloud, paki <a href="%s" target="_blank">-renew ang iyong membership sa Divi Cloud</a>.

en: Your Divi Cloud session has ended. Please try logging in again. If you continue to experience authorization failures, try closing Library modal and opening it again so that your authorization token can be regenerated.
fil: Natapos na ang iyong session Divi Cloud. Pakisubukang mag-log in muli. Kung patuloy kang makakaranas ng mga pagkabigo sa pahintulot, subukang isara ang modal ng Library at buksan itong muli upang muling mabuo ang iyong token ng pahintulot.

en: Your Existing Pages
fil: Iyong Mga Umiiral na Pahina

en: Your Saved Layouts
fil: Iyong Mga Naka-save na Layout

en: Your free Divi AI usage limit has been exceeded. Purchase a Divi AI membership to use Divi AI without any limits!
fil: Ang iyong libreng limitasyon sa paggamit ng Divi AI ay lumampas na. Bumili ng membership sa Divi AI para magamit Divi AI nang walang anumang limitasyon!

en: Your image will be upscaled to the size defined here.
fil: I-upscale ang iyong larawan sa laki na tinukoy dito.

[ctx: clear static resources]
en: Clear
fil: Malinaw

en: comments
fil: Mga Komento

[ctx: documentation links]
en: Support
fil: Suporta

en: for free. Upgrade to enjoy
fil: libre. Mag-upgrade para mag-enjoy

[ctx: general options]
en: General
fil: Pangkalahatan

en: hide error message
fil: itago ang mensahe ng error

[ctx: integrate third-party code]
en: Integration
fil: Pagsasama

[ctx: navigation menu]
en: Navigation
fil: Nabigasyon

en: settings reset.
fil: nai-reset na ang mga setting.

en: settings saved.
fil: nai-save na ang mga setting.

en: show error message
fil: ipakita ang mensahe ng error

[ctx: site ads placement areas]
en: Ads
fil: Mga ad

[ctx: theme updates]
en: Updates
fil: Mga Update

en: unlimited usage.
fil: walang limitasyong paggamit.

en: you don't have sufficient permissions to access this page
fil: wala kang sapat na mga pahintulot upang ma-access ang pahinang ito
